Fresh Newbie muốn học hỏi thêm

Jas0nLA

Newbie
Reactions
0
MR
0.040
Em chào các anh, em là newbie của forum, em mong muốn được học hỏi thêm về MMO, bản thân em không có một kiến thức gì về MMO cả, em muốn hỏi các anh kinh nghiệm về PTC, ở thời điểm hiện tại em chỉ mong muốn được học hỏi và trau dồi thêm kiến thức, nếu có gì sai sót, em mong mọi người bỏ qua, em xin cảm ơn !

Solution
Em chào các anh, em là newbie của forum, em mong muốn được học hỏi thêm về MMO, bản thân em không có một kiến thức gì về MMO cả, em muốn hỏi các anh kinh nghiệm về PTC, ở thời điểm hiện tại em chỉ mong muốn được học hỏi và trau dồi thêm kiến thức, nếu có gì sai sót, em mong mọi người bỏ qua, em xin cảm ơn !
Kinh nghiệm là e nên bỏ PTC đi, tón time + scam
E nên làm job trên web nó lành và thu nhập ôn định
Kinh nghiệm là e nên bỏ PTC đi, tón time + scam
E nên làm job trên web nó lành và thu nhập ôn định

Upvote 0
Solution
Chơi game đi bạn. Game giờ có ăn hơn làm mấy cái này 😃😃. Lên google tìm gamefi rồi lên youtube check xem dự án mới nào ngon nhiều người chơi. Xem có cần whitelist ko tìm mấy nhóm gamefi dít cọt hoặc tele rồi chơi theo là được. Tôi theo thấy cũng ổn, lai rai ngày cũng đc ly cà phê bát phở. Chơi free là chính, thấy cái nào ko ổn thì bỏ kiếm cái khác chơi.
Chứ ptc giờ hết thời rồi.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
422,485
174,769
Latest member
nguyenhuy8

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week