SCAM FreshFund - Freshfund.biz

Status
Not open for further replies.
kinh nghiệm chơi HYIP của tớ là ko bao giờ tái đầu tư vào 1 site. 99% ăn cam
Bác nói thế thì chết em à:binhsua58: Em đang xoay vòng vốn ở site này tất tay rồi.. Đúng là không nên tập trung và xoay nhiều vào 1 site. Như thế thì sẽ rất dễ chết. Nhưng 1 khi đã chơi thì phải tự tin và phải liều thì mới được cái mình muốn chứ :binhsua163: Dự tính site này phải xoay ít cũng 2 3 lần nữa mới thôi xoay :binhsua50:

chơi HYIP thì phải mạo hiểm :m131: site này có 0.7%/ngày nó thèm mà scam, nhất là giai đoạn đầu :siunhan:

Đã dep thêm !! Hàng nóng !! Cố sống 4 ngày nữa site ơi !!

Quả này em tất tay các bác à.... :binhsua06: Không việc gì phải xoắn. Được nhát này em sẽ vĩnh :binhsua26:biệt FreshFund :m031::m027: 40$

site này sống ko qua 3 ngày nữa. anh em ngưng dep
Cũng đồng ý với ý kiến này dần đều... Nhưng mình mong rằng nó sẽ đủ 1 plan 4 ngày nữa mới die. Chứ sớm quá không đủ hồi vốn thì em toy

đã dep rồi thì ngồi chờ thoy cậu lo lắng hay nhồi máu cũng chẳng có tác dụng gì :))
Ngồi cầu nguyện và ngày nào cũng phải thắp hương thôi chứ làm sao. Bác sau để ý tí nha. Không làm nháy nữa chắc em bán nhà quá

Ngồi cầu nguyện và ngày nào cũng phải thắp hương thôi chứ làm sao. Bác sau để ý tí nha. Không làm nháy nữa chắc em bán nhà quá

ok chút làm vài phát nữa cho phê :))
đùa chứ HYIP cậu nên tự có quan điểm riêng chứ thấy người ta dep mình cũng dep thì ra đu dây điện sớm :D

ok chút làm vài phát nữa cho phê :))
đùa chứ HYIP cậu nên tự có quan điểm riêng chứ thấy người ta dep mình cũng dep thì ra đu dây điện sớm :D

đừng có xui dại trẻ con chứ bợn. có án mạng là PC đến hỏi thăm đấy:))

chỉ nên tham khảo ý kiến của mọi người
còn dep hay kg pạn nên quyết định thật kỹ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097