Spotlight FSN bão hòa, chiến host nào đây

duclamtk39

Banned
Reactions
408
MR
0.000
Các pro cho em ý kiến, em mới vào ptu nhưng nghe nói fsn bão hòa, em nản hẳn, vậy giờ mình chiến host nào là ngon nhất

FNS bão hòa ==>> Biết chơi host nào đây
PTU bão hòa ==>> Biết chơi trò nào đây
MMO bão hòa ===>> Biết chọn nghề gì đây
Nghề nào cũng bão hòa ==>> Biết ăn bằng gì đây :))

FSN bão hòa mới nhục chứ, dân PPD cần câu này nhất đấy bạn thân mến, nếu như 1 bài post có 2 link mirror theo bạn link nào chiếm ưu thế đựoc chọn để download, link bão hòa của bạn chứ gì nữa =))

vì cái sell bảo hòa, nó cũng tính đường vừa lợi cho nó vừa lợi cho uploader nên mới ra cái gọi plan hafl & hafl đấy (em nghĩ thế ko bik có đúng ko), sợ ko có sell thì chơi gói đấy ,sell ăn được 1 nữa down cũng ăn được 1 nữa.
mà bác mới vào PTU em nghĩ là nên chơi plan down, chơi plan sell chỉ có mấy anh tay to thui

nhưng nó không bán được acc thì nó trả tiền cho minh bằng j nhỉ ;))
Vẫn có người mua acc pre đấy thôi , nhưng PPD thì có tính cho bạn đâu nên sao biết đc :D chứ up toàn Fsn mà người ta k mua thì down = niềm tin ^^ Do cạnh tranh dữ dội quá nên mới bị chia rẽ $ ra như thế ấy mà :D Vậy nên hiện tại có thể chơi Plan mới của bác Fsn hoặc PPD thôi là ngon rồi , đừng ham mà PPS . Giờ bác nào cũng PPS thì có mà ếch ngồi đáy giếng chờ nước mưa :))

hjc, chăm chỉ thì được nhiều tiền, còn lười thì nó có thế nào cũng vậy thôi, nhiệt tình chiến, kiểu gì cũng có xiền

Làm gì có chuyện fs bão hòa, PPD vẫn đều đều mà bạn !
Yên tâm,thằng này phải sống ít nhất 4 năm nữa !

Vẫn thấy bán dc đều đều mà, ngày cũng 2~3 acc. bão hòa đâu mà bão hòa @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week