Help FSN không remote được

săcc, tình trạng khẩn câp'... kiểu này die cả lũ

Vẫn không được !! sáng 8/1/2010 - 6:20 remote link filesonic.com .. phải peding hồi sau thì ERROR_INVALID_ACCOUNT [Premium Error ] ... hjx .. chắc up lên premium thử quá !!

Last edited by a moderator:
mọi người đừng lo lắng quá vẫn ok.

Đây là chiêu bài của bọn FSn mà! mịa bọn nó! làm thế khối anh em die! :binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112:

vấy là h, fsn ko chuyển wa fsn dc nửa rùi ah... 1 chiêu cực độc...sao no' fai3 làm vậy ta.. mất cơm của bao nhiu ng

Không remote được từ FSN sang FSN có gì lạ đâu nhỉ ??? Các host khác cũng vậy.

bình thường thôi... chuyện này đường nào cũng đến mà :)) FS đã chặn rồi, BS cũng thế....

các bạn leech về xog rồi upload = ftp hay remote là ổn thôi... chứ remote trực tiếp kiểu này thằng fsn pay tiền mệt nghỉ :))

anh em khỏi lo up pre là remote được liền, hôm qua là được rồi :D

p/s: không biết thứ mấy nó paid bonus nhỉ có 30$ ma mãi chưa thấy đâu

Không remote được từ FSN sang FSN có gì lạ đâu nhỉ ??? Các host khác cũng vậy.

Ông mod này chắc ko chơi FSN. Cách upload nhanh nhất của FSN là remote trực tiếp links FSN. Mình remote vẫn bt ko có vấn đề j.

Ông mod này chắc ko chơi FSN. Cách upload nhanh nhất của FSN là remote trực tiếp links FSN. Mình remote vẫn bt ko có vấn đề j.

ủa bạn là sao mình không hiểu, remote FSN - FSN không cần acc pre ha, mà làm vậy khi download về có bị lỗi dữ liệu không vậy, chứ lần tui thử remote như vậy, rồi down về máy thử nhưng file remote FSN-FSN không cài được, báo lỗi.....?

ủa bạn là sao mình không hiểu, remote FSN - FSN không cần acc pre ha, mà làm vậy khi download về có bị lỗi dữ liệu không vậy, chứ lần tui thử remote như vậy, rồi down về máy thử nhưng file remote FSN-FSN không cài được, báo lỗi.....?

mọi người vẫn down bình thường. Các file sau khi remote ko co error và FSN vẫn count giống như những file bạn upload qua ftp. Trước FSN acc free cũng remote FSN-> FSN được nhưng bây giờ acc của bạn phải là pre mới remote được thì phải.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back