Help FSN lao đao rùi

hình như fsn này nó cheat theo lượt người mí bác, chít bác này xong sẽ tời lượt bác khác

mấy bữa truoc đói, nay lại no lại rồi. hy vọng còn no tiếp nữa

hehe nó vừa update cai super elite ấy mà ! cùi cùi như mình mà cũng được top 10 ! hehe

Last edited by a moderator:
Vụ này hao hao giống FS bảo trì hồi xưa quá! Dân tình mình rất nhạy cảm! :D:D

hehe nó vừa update cai super elite ấy mà ! cùi cùi như mình mà cũng được top 10 ! hehe

anh này chắc torai?

mà cái super elit là nó tự xét cho mình hả anh. nếu lên top 50 seller? sao thấy có mấy nick dưới rank em mà lên top 50 rồi, còn e thì vẫn chưa lên?

Last edited by a moderator:
hihi ai bik đâu hôm nay đọc mail thấy thông báo vậy rùi click vô tự nhiên thấy chứ có bik ji đâu ! ủa mà sao tui tự update elite để sell 12 mà k được ta ? nó cứ báo đã có rùi ?

hihi ai bik đâu hôm nay đọc mail thấy thông báo vậy rùi click vô tự nhiên thấy chứ có bik ji đâu ! ủa mà sao tui tự update elite để sell 12 mà k được ta ? nó cứ báo đã có rùi ?

anh pro vậy mà tời nay vẫn chưa chuyển qua elit ah. còn vài cai 1ocde nè, có cần em dâng cho a. :p

trùi trùi pro ji mà pro ! hehe đang còn newbie nè !
ý tui nói là lúc tui điền code vô để update thì nó báo là mail này đã có ! mà tui đã chuyển qua elite đâu ? chẳng bik sao nữa ! định thử cái 85% xem có ngon hơn k ? hôm bữa có thăng mua lifetime luôn mới ác !

ý tui nói là lúc tui điền code vô để update thì nó báo là mail này đã có ! mà tui đã chuyển qua elite đâu ? chẳng bik sao nữa ! định thử cái 85% xem có ngon hơn k ? hôm bữa có thăng mua lifetime luôn mới ác !
anh cứ khách sáo thế, ngày mấy chục sale mà la niubaiwe. lúc chuyển elit, chọn cái mục existing user đó anh

sợ pác quá chơi kiểu gì mà ác thế, nhận đệ đi pác... nhìn mà thèm nhỏ rãi...

bác nói sao chứ mình đây sale đều đều :D thậm chí còn tăng chút ít :D

..anh làm khiếp quá... ước gì e đc như thế... anh có yahoo k... add e hỏi cái ni cái caocaolatre_94

megavnn ko tham gia plan elite mà sao thành super elite dc trời?

chỉ cần nằm trong top 50 seller là dc ah, choi PPD mà sell nhiều thì cũng dc.
nghe a híh nói thế?

mà có 1 cái e thắc mắc là sao mấy nick dười rank em cả 20 bậc mà vẫn lên lít super, còn e thì hok lên.

chỉ cần nằm trong top 50 seller là dc ah, choi PPD mà sell nhiều thì cũng dc.
nghe a híh nói thế?

mà có 1 cái e thắc mắc là sao mấy nick dười rank em cả 20 bậc mà vẫn lên lít super, còn e thì hok lên.

hổng rõ nữa,nhưng trong top 50 thấy tên rank 1 là captainplanet chỉ đứng thứ 4 thôi mà.Hổng biết. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week