[Fun] Đám Cưới HOT Nhất 2011

sikyura

Hero
Reactions
636
MR
0.008
Nhảy xong choảng nhau lun :)):))
[video=youtube_share;0WQVdUpnzws]http://youtu.be/0WQVdUpnzws[/video]

có gì fun nhỉ .. tội cho gia đình cô dâu chú rể :(

xin thua , đau bụng quá. thế cuối cùng thế nào . 2 gia đình thông gia có hòa giải không , hay ai về nhà đấi

xin thua , đau bụng quá. thế cuối cùng thế nào . 2 gia đình thông gia có hòa giải không , hay ai về nhà đấi
chắc đánh nhau xong về chứ sao nữa :))

đoạn clip chả có nguyên nhân gây ra vụ ẩu đả gì hết

phải có thằng nhảy vô làm cái gì đó thì mới nổ ra chứ

đúng là dân tỉnh dân quê có khác máu ra vẻ ta đây ko chịu nỗi , giống như hôm bữa đầu năm học vào học chung với mấy thằng dân quê tỉnh tưởng mình dân thành phố hiền lành dễ bắt nạt =.=' lại ra vẻ rồi hâm dọa ta đây =.=' , lúc đó đang uống coca sẵn cái chai đập vào đầu 1 phát , thế là từ đó trong lớp ko ai dám đụng tới mình =.=' , có 1 điều ko hiểu nổi là sao dân tỉnh quê lên thành phố đi học sao cứ ra vẻ ăn chơi ko mún thua người thành phố nhĩ :(

đúng là dân tỉnh dân quê có khác máu ra vẻ ta đây ko chịu nỗi , giống như hôm bữa đầu năm học vào học chung với mấy thằng dân quê tỉnh tưởng mình dân thành phố hiền lành dễ bắt nạt =.=' lại ra vẻ rồi hâm dọa ta đây =.=' , lúc đó đang uống coca sẵn cái chai đập vào đầu 1 phát , thế là từ đó trong lớp ko ai dám đụng tới mình =.=' , có 1 điều ko hiểu nổi là sao dân tỉnh quê lên thành phố đi học sao cứ ra vẻ ăn chơi ko mún thua người thành phố nhĩ
:)), thế nên mới có câu "chó đồng quê mà đòi sánh với bẹc rê thành phố là vì lẽ ấy đó cậu =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week