Help Furthermobi nét 30

các bác nào có invoice từ tháng 2 còn pending giống iem thì t6 tuần sau em lisa xinh đệp sẽ pay hết nhé
Bạn ơi mình thấy invoice của net further paid hay ko nó ko ghi là pending hay sent gì mà. bạn xem ở chỗ nào vậy chỉ mình với đang hóng quá trong acc chỗ
Billing History của mình vẫn là Invoice Frequency: Weekly mà ko biết nó sent rồi hay chưa sent nữa. ae nào biết chỗ đó chỉ giúp mình với nhé. thanks all ạ

Bạn ơi mình thấy invoice của net further paid hay ko nó ko ghi là pending hay sent gì mà. bạn xem ở chỗ nào vậy chỉ mình với đang hóng quá trong acc chỗ
Billing History của mình vẫn là Invoice Frequency: Weekly mà ko biết nó sent rồi hay chưa sent nữa. ae nào biết chỗ đó chỉ giúp mình với nhé. thanks all ạ
ko ghi đâu,1 vài net khi pay có thông báo paid, còn pay hay chưa thì kiểm tra PP là biết mà :confused:

của mình 2 tuần trên 500 chắc nó sent qua wire bạn ak. tuần trước nữa pm nó hỏi con lísa bảo là doanh thu ít hơn 500$ khi nào đạt 500 thì nó sent. giờ 2 invoice cộng lại trên 500$ rồi mà ko biết nó sent chưa nữa :(

của mình 2 tuần trên 500 chắc nó sent qua wire bạn ak. tuần trước nữa pm nó hỏi con lísa bảo là doanh thu ít hơn 500$ khi nào đạt 500 thì nó sent. giờ 2 invoice cộng lại trên 500$ rồi mà ko biết nó sent chưa nữa :(
giờ nó net30 rồi, chắc đợi tháng 4 thôi

toàn bộ revenue tháng 3 sẽ paid vào tháng 4, chỉ có ai tháng 2 còn kẹt invoice nào thì thông báo cho e ấy để tuần sau e ấy paid thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week