SCAM fxcod - fxcod.com

Status
Not open for further replies.
Bác ơi, có cái hướng dẫn sử dụng PM ko thì cho e xin. E là newbie nên ko rõ lắm. Mơi nghe lần đàu, trước toàn dùng paypal. Đã đăng ký cả PM và sign up fxcod rồi nhưng ko bit làm ntn chuyển tiền.

thêm yahoo: hyipnew

Ồi, đã add nick bác mà bác ko onl. Khi nào ol bác trả lời e nhé. A e trên diễn đàn có ai bit thì chỉ dùm tui luôn đi. Thấy PM cũng nhiều a e sdung mà. ĐỌc trên net thấy ko rõ lắm/

thanh toán 1s tiếp theo!

The amount of 1.2 USD has been deposited to your Perfect Money account. Date: 04:56 29.06.11. Batch: 5701853. Memo: API Payment. Withdraw to hyipnew.com from www.fxcod.com..
thank you,admin!

thanh toán 1s tiếp theo!

The amount of 0.6 USD has been deposited to your Perfect Money account. Date: 06:32 30.06.11. Batch: 5707906. Memo: API Payment. Withdraw to hyipnew.com from www.fxcod.com..

thank you,admin!

Scam rùi, account của em nó ko pay !

Site này đang có hiện tượng scam. Tớ bị pending 3 ngày rồi nó chưa trả. gửi support nó không trả lời. Trên goldpoll cũng có người than phiền roài. Có vẻ nó chỉ trả cho monitor thôi :(.

Đê nghị bác locvinhsu chuyên sang scam thôi chứ không anh em vào đầu tư chết oan.
Hôm nay lên thấy nó thông báo gửi tiền về nhưng log vào LR không thấy đâu. Để ý mới thấy thông báo của nó không có batch. Vào acc trên fxcod thì thấy thông báo đã paid...

Hello Viet Hoang DInh.

$4.00 has been successfully sent to your LibertyReserve account n/a.
Transaction batch is n/a.

www.fxcod.com
http://www.fxcod.com

Thế này thì coi là scam được rồi... :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646