HYIP fxmoney - fxmoney.cc

winhyip

Banned
Reactions
111
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
NEW SITE PAYING RUNING 2/7/2013
THAM GIA TẠI ĐÂY

Kế hoạch
- Plan 1 day - 103%
3% for one day
Gain 103%
The deposit is returned in a day
- Plan 3 days - 118%
6% per day
Gain 118%
Deposit returned after 3 days
- Plan 5 days - 145%
9% night
Gain 145%
Deposit returned after 5 days
- Plan 14 days - 268%
12% night
Gain 268%
Deposit returned after 14 days
- Plan 30 days: 550% - 700%
15% - 20% per day
Gain 550% - 700%

Deposit returned after 30 days

Chấp nhận : Perfect Money, Ego
Min deposit: $10
Thanh toán: Instant
Ref.Com.: 5%-3%-2%
Depost :

THAM GIA TẠI ĐÂY
Bài viết chỉ mang tính chất giới thiệu, bạn nào chơi thì nên kiểm tra kỹ trước khi tham gia, mong các pro đừng chém.

Last edited by a moderator:

Trippinball

Newbie
Reactions
531
MR
2.001
lại 1 thằng xài temaple joomlashine , hàng joomlashine ngày xưa chất lượng, gói thằng này đc gọi là gói JSN epic, nhưng gói này được tuồn ra ngoài free tràn lan và dược các fast scam hyip site xài rất nhiều.
trang chủ của hãng

http://www.joomlashine.com/joomla-templates/jsn-epic-joomla-template-details.html

Điểm cộng là site đã add nhiều listing đăt tiền các monitor Nga danh tiếng, rcb tốt,nên có thể chăn tiền đc :m131:
chú ý tiền dân Nga đang ở bên crytal hết roài nên admin site sẽ pải vất vả hơn, cố gắng nha

lại 1 thằng xài temaple joomlashine , hàng joomlashine ngày xưa chất lượng, gói thằng này đc gọi là gói JSN epic, nhưng gói này được tuồn ra ngoài free tràn lan và dược các fast scam hyip site xài rất nhiều.
trang chủ của hãng

http://www.joomlashine.com/joomla-templates/jsn-epic-joomla-template-details.html

Điểm cộng là site đã add nhiều listing đăt tiền các monitor Nga danh tiếng, rcb tốt,nên có thể chăn tiền đc :m131:
chú ý tiền dân Nga đang ở bên crytal hết roài nên admin site sẽ pải vất vả hơn, cố gắng nha
cái gì bác cũng biết, bái phục

Thời điểm hiện tại của site Nga thì crytal đang hút $$,mấy site khác ra toàn bán cam

Mình biết điều này mà, nhưng HYIP Nga đâu chỉ có riêng crytal đâu, đầu tư HYIP quan trọng là phải đầu tư rải ra, không tập trung, tập trung đâu có tốt đâu vì chẳng ai nói trước điều gì mà!!!!!!!!!

instant paying.........thanh toán 1s
Received Payment 10.1 USD from account U5652370 to account U536xxxx. Batch: 2657xxxx. Memo: API Payment. Withdraw to winhyip from fxmoney.cc.

blacksecret

Newbie
Reactions
24
MR
0.000
Mình biết điều này mà, nhưng HYIP Nga đâu chỉ có riêng crytal đâu, đầu tư HYIP quan trọng là phải đầu tư rải ra, không tập trung, tập trung đâu có tốt đâu vì chẳng ai nói trước điều gì mà!!!!!!!!!

Đồng ý với bác là nguyên tắc, có thể xem là quan trọng nhất là ko bỏ tất cả trứng trong cùng 1 rổ. Tuy nhiên không phải mún bỏ đâu cũng được. Chả ai tôn sùng site nào mù quáng cả. Vì HYIP cũng chỉ là lấy người sau pay người trước, theo kiểu ponzi thôi. Nhưng chơi thì lựa thằng tốt mà chơi. Mình biết bác là dân paid poster, nên có site là tham gia sớm, lấy proof câu ref. Chắc hằng ngày bác thu tiền ref cũng ko sợ lỗ, ngay khi site scam trước khi hết plan. Nhưng bù lại, có 1 số lượng mem, hoặc newbie ko bik, họ sẽ mất tiền thay bác :)

Trở lại site crystal. Chả ai tôn sùng nó hết. Nhưng thực tế, hiện nay site Nga nó là nhất, nó hút hết mem và tiền đầu tư. Cứ vào mmgp xem proof của các investors Nga thì sẽ rõ. Vậy thì những site khác thời điểm này ra, sẽ rất khó khăn. Và nếu admin site ko đủ lực và có chiến thuật rõ ràng, site rất dễ scam. Bằng chứng là 3 hôm ra site này, các site ra cùng, trước 1 ngày đều ko thể phát triển và scam rất nhanh. Nên thời điểm này chơi site Nga, nhất là những site Nga có plan ngắn hạn, lãi cao hoặc trung hạn là tương đối ko an toàn. Còn cụ thể từng site thế nào thì còn phải xét :D

Có 1 pro hyip đã nói 1 câu thế này: "thà bạn chơi 1 site tốt trong vòng 20 ngày, còn hơn là chơi 1 ngày 20 site". Vì 1 site ngon 20 ngày, bạn sẽ thu được lời lớn. Còn 20 ngày 1 site thì tỉ lệ lỗ rất cao. Bạn cũng chơi HYIP lâu, chắc bạn hiểu. Hoặc vì bạn là paid poster nên ko sợ lỗ, còn investors thật sự thì ko đc vậy đâu

Vài lời. Thân :)

Đồng ý với bác là nguyên tắc, có thể xem là quan trọng nhất là ko bỏ tất cả trứng trong cùng 1 rổ. Tuy nhiên không phải mún bỏ đâu cũng được. Chả ai tôn sùng site nào mù quáng cả. Vì HYIP cũng chỉ là lấy người sau pay người trước, theo kiểu ponzi thôi. Nhưng chơi thì lựa thằng tốt mà chơi. Mình biết bác là dân paid poster, nên có site là tham gia sớm, lấy proof câu ref. Chắc hằng ngày bác thu tiền ref cũng ko sợ lỗ, ngay khi site scam trước khi hết plan. Nhưng bù lại, có 1 số lượng mem, hoặc newbie ko bik, họ sẽ mất tiền thay bác :)

Trở lại site crystal. Chả ai tôn sùng nó hết. Nhưng thực tế, hiện nay site Nga nó là nhất, nó hút hết mem và tiền đầu tư. Cứ vào mmgp xem proof của các investors Nga thì sẽ rõ. Vậy thì những site khác thời điểm này ra, sẽ rất khó khăn. Và nếu admin site ko đủ lực và có chiến thuật rõ ràng, site rất dễ scam. Bằng chứng là 3 hôm ra site này, các site ra cùng, trước 1 ngày đều ko thể phát triển và scam rất nhanh. Nên thời điểm này chơi site Nga, nhất là những site Nga có plan ngắn hạn, lãi cao hoặc trung hạn là tương đối ko an toàn. Còn cụ thể từng site thế nào thì còn phải xét :D

Có 1 pro hyip đã nói 1 câu thế này: "thà bạn chơi 1 site tốt trong vòng 20 ngày, còn hơn là chơi 1 ngày 20 site". Vì 1 site ngon 20 ngày, bạn sẽ thu được lời lớn. Còn 20 ngày 1 site thì tỉ lệ lỗ rất cao. Bạn cũng chơi HYIP lâu, chắc bạn hiểu. Hoặc vì bạn là paid poster nên ko sợ lỗ, còn investors thật sự thì ko đc vậy đâu

Vài lời. Thân :)

Thôi, mình cũng chỉ là góp ý chân thành thôi chẳng có ý gì khác đâu, còn mình vẫn giữ lập trường của mình, nó không sai đâu, site tốt thì cũng có rất nhiều mà, đâu chỉ mỗi Crystal. Đầu tư ở đâu, nơi nào tốt, nơi nào xấu mình không có nhiều ý kiến, tùy mọi người thôi.

Còn tranh cãi cũng chẳng được cái gì hết, tốt hay xấu thế nào, site tồn tại lâu hay không ai cũng thấy hết mà, quan trọng nhất là nó trả tốt và lâu dài là được. Nếu crystal có thể sống tầm chục ngày trở lên thì mình cũng chúc mừng mọi người vì đã có site tốt để chơi thôi. Mình cũng đâu bảo người này hoặc người kia là phải chọn site mình post để chơi đâu, nó tốt hay xấu thế nào mọi người cũng tự thấy hết mà.

mixpepper22

Junior
Reactions
25
MR
1.022
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Im in and support here later:
Date : 07/06/2013 22:51
From/To Account : U5652370
Amount : -50.00
Currency : USD
Batch : 26874925
Memo : Shopping Cart Payment. Deposit to fxmoney.cc User richinvestmonitor.

Gsmonitor

Senior
Reactions
53
MR
0.000

Paying

Received Payment 6.86 USD from account U5652370 to account U1825364. Batch: 26867065. Memo: API Payment. Withdraw to gsmonitor.org from fxmoney.cc.

huyyoung

Senior
Reactions
838
MR
0.000

Paying

Received Payment 6.86 USD from account U5652370 to account U1825364. Batch: 26867065. Memo: API Payment. Withdraw to gsmonitor.org from fxmoney.cc.

PM bảo trì, sao bác nhận được $ nhỉ ? :binhsua10:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,023
176,515
Latest member
maxxservice

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week