Ask GA cho blogspot.

dungrew

Banned
Reactions
39
MR
0.000
chào anh em. mình có ý định chơi google adsense, có thể là những chủ đề sau :

- Chia sẻ kiến thức, thủ thật internet.
- Chia sẻ phần mềm.
- site đọc báo đời sống
- báo game

hiện tại domain mình có nhưng hosting thì chưa. mình muốn dùng blogspot để tạo site sau đó đăng ký GA. vậy cho hỏi như thế có khả năng đăng ký thành công? hiệu suất của site có cao ?.
mình muốn xây dựng các site hoàn toàn bằng tiếng việt.

mình xem 1 số toppic thì đa số mọi người toàn xây dựng site ngôn ngữ english. vậy hướng đi của mình như thế có ổn không ạ.
cảm ơn mọi người xem bài.

tham khảo thêm topic tickty về GA đó cậu, có đầy đủ. site việt cũng ok, mà chủ đề phải tự viết chiếm đa số, site hoạt động view cao thì khả năng reg mới thành công.

tại mình thắc mắc dùng blogspot có hiệu suất không ấy. mình thấy blogspot seo cũng tốt, có domain thì các nhà mạng ít chặn.

site mình page vew 5 -6 k visit 1-2k mà chưa đk đc đây rank 900k thế giới 5k việt nam

em có một tắc mắc là sao vnpt lại chặn blogspot vậy không biết:mad::mad::mad:

tại mình thắc mắc dùng blogspot có hiệu suất không ấy. mình thấy blogspot seo cũng tốt, có domain thì các nhà mạng ít chặn.
cái này chưa hẵn nhé bác! không chặn domain nhưng lại chặn ảnh! nhìn chán lắm :( ( vì ảnh up lên nó chứ đuôi blogspot) có cách fix này nhưng em thử fix thì tamplate bị lỗi! nhiều khi click link nó không ok!
Thêm 1 cái quan trọng! Là reg ga` thì ok rồi mà còn hiện thị ads không là vấn đề khác nữa!
Site hơn 6 tháng, nội dung tự viết view kha khá ! may ra thì ads hiển thị được!
P,s em nghĩ bác nên làm wordpress thì chắc dễ hiện ads hơn :(

thank bạn chia sẻ. chắc sẽ góp làm cái vps ỏ host. tại ban đầu làm cũng chưa có kinh phí nên tính mượn blogspot chiến tạm :D

nên dùng site tiếng anh hoặc tiếng nước khác cho lành view cao hơn dù có copy

em có một tắc mắc là sao vnpt lại chặn blogspot vậy không biết:mad::mad::mad:
blogspot.com và blog ....wordpress.com bị chặn nghe nói là do tránh phản động nhé bạn.
tổ chức và cá nhân phản động hay viết bài trên này nên bị chặn luôn

Domain hay blogspot gì cũng vậy cả câu trả lời chỏ chính bạn giải đáp.
Còn anh Gà anh đã không cấm bạn. không cấm blogspot.

Việc còn lại là khả năng của bạn chứ không phải khả năng hay không. Chính anh gà anh nói là có khả năng rồi mà. Bạn có làm cho nó có khả năng hay không thôi. Hãy mau xây dựng đi thôi chần trừ gì nữa bạn.

Domain hay blogspot gì cũng vậy cả câu trả lời chỏ chính bạn giải đáp.
Còn anh Gà anh đã không cấm bạn. không cấm blogspot.

Việc còn lại là khả năng của bạn chứ không phải khả năng hay không. Chính anh gà anh nói là có khả năng rồi mà. Bạn có làm cho nó có khả năng hay không thôi. Hãy mau xây dựng đi thôi chần trừ gì nữa bạn.
mình đã build xong cho nó cũng mua domain xong. đọc qua luật ga thì không cho share soft crack. không biết lách được không cậu. mình đã làm xong 1 site phim vs 1 site chia sẻ soft crack :))

- Chia sẻ phần mềm. <== ko chơi dc GA

Announcements

Forum statistics

Threads
421,063
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week