GA đã tổng kết - Hóng PIP & PI tháng 9/2016

sharkno1

Junior
Reactions
25
MR
0.000
GA đã tổng kết tháng 9/2016. Em xin phép mở bát tháng này tại đây, anh em vào điểm danh thông báo tình hình nhé :D

hôm nay mới lên xem tổng kết adsense thì thấy google nó chỉ tông kết phần doanh thu quảng cáo ước tính và không thấy nó tổng kết phần youtube red e đước 600 bên doanh thu quảng cáo ước tính ,bên youtube red đc 400 tổng kết bên youtube được 1k bên adsense đc có 600 :oops::oops::oops::oops::oops::oops:
bác nào giải thích giúp e cái

hôm nay mới lên xem tổng kết adsense thì thấy google nó chỉ tông kết phần doanh thu quảng cáo ước tính và không thấy nó tổng kết phần youtube red e đước 600 bên doanh thu quảng cáo ước tính ,bên youtube red đc 400 tổng kết bên youtube được 1k bên adsense đc có 600 :oops::oops::oops::oops::oops::oops:
bác nào giải thích giúp e cái
Vãi bác. Bạn chơi content và location gì mà Youtube Red cao ngang ngửa dt quảng cáo vậy? Của mình chưa tháng nào Youtube Red = 0.5% doanh thu quảng cáo. Tháng này tổng kết 1K9$ mà có 4$ Youtube Red thôi à :eek:

Vãi bác. Bạn chơi content và location gì mà Youtube Red cao ngang ngửa dt quảng cáo vậy? Của mình chưa tháng nào Youtube Red = 0.5% doanh thu quảng cáo. Tháng này tổng kết 1K9$ mà có 4$ Youtube Red thôi à :eek:
e chơi bt thuong thoi nhưng chả hiểu tháng đó youtube red nó lên nhiều quá tổng kết thì chẳng thấy cộng vào

làm sao để đòi lại nhỉ
:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Bác có thấy thông báo này không "YouTube Red partner revenue from Mexico is showing incorrect data for September. This will be fixed soon". Nếu nằm ở Mexico thì gắng đợi. Ca này của bác e chưa gặp baoh. Bác thử gửi phản hồi xem thế nào :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,234
Latest member
i9bet79net1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week