Help Ga đã tổng tiền tháng 12 chưa mọi người

hihikakama

Junior
Reactions
2
MR
0.000
Hôm nay 14 rồi. Mai lại là chủ nhật mà Ga vẫn chưa cập nhật tiền vào balance. Thấy lo quá anh em ơi. Không biết nó có pay ko

Tài khoản youtube của mình bị vô hiệu hóa tháng trc. Mặc dù mình ko reup. Ko biết có nhận đc tiền ko

Mình kháng cáo mà youtube ko trả lời. Ko có tiền đợt này thì ko có tiền tiêu tết này

Các bác cho hỏi là liệu GG nó có cập nhật thanh toán nữa không ạ? Có người được còn em thì ko, từ tháng 11 đến giờ không được tổng, hoang mang quá

tổng rồi này :rolleyes:

Tôi chơi GA mà Reup có sống đươc ko, vì tiền trong Youtube vẫn tăng mà
cầu nguyện đi, lỡ xui bị quét hay bị report thì nằm khóc :D

Lần này ko pay thì lập bia mộ tế bọn google

Last edited:
tổng lâu rồi mà. mà tiền thì bèo bọt quá

cầu nguyện đi, lỡ xui bị quét hay bị report thì nằm khóc :D[/QUOTE]

Tôi thấy nhiều anh em GA vẫn Reup với post phim ầm ầm mà, tiền tui vẫn tăng, video chưa dính bản quyền hay gì cả

Tôi thấy nhiều anh em GA vẫn Reup với post phim ầm ầm mà, tiền tui vẫn tăng, video chưa dính bản quyền hay gì cả
cái đó thì chịu, chưa chơi reup bao giờ, tóm lại chơi reup cứ thấp thỏm từng ngày mệt :D

die kênh ko đc tổng nguyên 1 loạt GÀ luôn./ ko phải là hên xui nữa mà là chắc chắn nó ko tổng kênh die luôn

Tài khoản youtube của mình bị vô hiệu hóa tháng trc. Mặc dù mình ko reup. Ko biết có nhận đc tiền ko
tạm ngưng đã kháng sống lại chưa, nếu sống lại thì tháng này không tổng cũng không cần lo, 12 tháng sau nó sẽ tổng, còn chưa sống lại thì chưa rõ lắm

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back