Spotlight Gà newbie xin các cao nhân hướng dẫn

stuang

Newbie
Reactions
45
MR
0.000
Hiện em có :

1 acc premium Fileserve (acc A)
1 acc free Fileserve (acc B)

Giờ làm sao để leech các file của fileserve hoặc các host khác từ trên mạng vào acc B ạ ? 2 acc chạy chung 1 ip, ko ref riếc gì của nhau thì có bị ban hay gì ko hả các bác ?

Các bác giúp đỡ em nhé, em đội ơn các bác rất nhiều.

Cậu dùng acc Fileserve premium (A) download các link fileserve .rùi dùng fpt up lên cái acc fileserve free kia.[Dùng VPS nhá ].
2 acc mà dùng chung 1 ip không refer cho nhau thì cứ chiến đi nhé :D

cách remote ra sao vậy bác, em post cái link vào ô remote, chờ nửa ngày nó vẫn chỉ hiện ra cái tên file nặng 45 kb

em còn ngu dại, xin các bác chỉ giáo em với :(

Cao siêu quá ko hiểu,bác thử đặt mình là newbie để giải thích đi

chả cần phải pro để hiểu, bạn hay down film về xem là cũng có chút exp để tiết kiệm thời gian chơi PTU đó. Về remote bạn cố kiếm lấy 1 FS, 1 ULP. Vào acc ULP mục Upload\Remote , copy độ 300link và add acc FS vào rùi OK, tầm 5' sau là 300link đã sang serve ULP rùi. Bây h vào acc FS cần remote đến mục remote dán link đã add acc pree ULP, cũng tầm 300link 1 phát, 5' sau file đã có ở acc m cần

remote upload ở FS = hostleech hay các cái khác có phải điền username pw, ko nhỉ. Tối qua thử remote vài cái mà ko đc.

@hungvp: ulp là host nào vậy

Đã chơi thì ráng kiếm cái VPS hay host leech đi ..đâu có bao nhiu đồng đâu

---------- Post added at 05:54 PM ---------- Previous post was at 05:51 PM ----------

ulp là uploadstation ... ! nhẽ ra là upl đó :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week