Ask GA youtube, mong các pro giúp em với

kenshin126

Junior
Reactions
29
MR
0.287
Chat with me via Skype
Em có 1 kênh đk GA sau đó hủy để chuyển sang net life, đk life xong nó báo " You can see an invitation to join the Life Partnership Program at your channel Dashboard."
Em vào thì cũng ko thấy liên kết của life đâu.
Và mục kiếm tiền thì hiện màu đỏ, vì em đã hủy liên kết với GA
Kênh thứ 2 của em dùng mail yahoo để đk nhưng nó cùng chung 1 gmail với kênh thứ 1 khác đã đk net life trc đó,
Không hiểu sao kênh thứ 2 của e lại ko kết nối đc với life.

Mong được sự giúp đỡ từ các pro để em đk được với net life, do kênh thứ 1 của em chán quá, lượt view toàn ở vn ko ah :(

manhlan23902

Junior
Reactions
95
MR
0.000
Chat with me via Skype
Em có 1 kênh đk GA sau đó hủy để chuyển sang net life, đk life xong nó báo " You can see an invitation to join the Life Partnership Program at your channel Dashboard."
Em vào thì cũng ko thấy liên kết của life đâu.
Và mục kiếm tiền thì hiện màu đỏ, vì em đã hủy liên kết với GA
Kênh thứ 2 của em dùng mail yahoo để đk nhưng nó cùng chung 1 gmail với kênh thứ 1 khác đã đk net life trc đó,
Không hiểu sao kênh thứ 2 của e lại ko kết nối đc với life.

Mong được sự giúp đỡ từ các pro để em đk được với net life, do kênh thứ 1 của em chán quá, lượt view toàn ở vn ko ah :(
Minh ko hiểu lắm
1. Nếu vào dashboard trên youtube bạn sẽ thấy liên kết, nhâp vao rồi liên kết là dc
2. Bạn nói vào mục kiếm tiền thì hiện màu đỏ, nghĩa là bạn bị dis kiếm tiền. net life ko cho phép bạn gia nhập

Minh ko hiểu lắm
1. Nếu vào dashboard trên youtube bạn sẽ thấy liên kết, nhâp vao rồi liên kết là dc
2. Bạn nói vào mục kiếm tiền thì hiện màu đỏ, nghĩa là bạn bị dis kiếm tiền. net life ko cho phép bạn gia nhập

em hủy liên kết GA rồi, nên chế độ kiếm tiền tắt đi ( hiện màu đỏ ) , em thấy nó ghi là bật thì phải liên kết lại với GA

langtuqngai

Newbie
Reactions
11
MR
0.000
em hủy liên kết GA rồi, nên chế độ kiếm tiền tắt đi ( hiện màu đỏ ) , em thấy nó ghi là bật thì phải liên kết lại với GA
Vậy bạn liên kết lại với GA đi rồi vào net, khi vào net liên kết với GA sẽ tự động ngắt, chứ chức năng kiếm $ mà đỏ thì ko vào net được.

whynotMMO

Hero
Reactions
712
MR
0.000
Follow me on Facebook
màu đỏ thì đi tong kênh đó rồi.kiếm kênh khác mà chơi :D

Kênh mình đk lại GA giờ thì kiếm tiền xanh lại rồi, cũng đk net life, rồi vào dashboad nhưng vẫn ko thấy liên kết của life đâu các pro nhỉ
vào "Channel" xem đã hiện liên kết với Life chưa? Nếu có rồi thì chờ hợp đồng gửi vào mail rồi ký nữa là xong.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,886
176,345
Latest member
Debetrocks

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week