Got Paid gainmoneyfast $1.3 cho mỗi người giới thiệu được

hình như trong mục stactis nó là uniqque visitor đó bạn mình làm 5 ref nó hiện trong đó là 5

Cái mục đấy là số click vào banner thôi bạn, ko phải ref đâu. Muốn xem ref bạn phải vào transaction cơ :)

nó pay óntant ở đâu cậu, tớ đc 1.3$ mà nó có pay đau :-j

Đã biết cách chơi. Tuyển ref all room ai có nhu cầu pm Y!H: thuha952

Account Balance: $3.26
sao chưa thấy đồng nào trong LR :|

---------- Post added at 04:07 PM ---------- Previous post was at 03:55 PM ----------

Đã biết cách chơi. Tuyển ref all room ai có nhu cầu pm Y!H: thuha952
pm yahoo ko trả lời :-?

thế tội gì ko cùng nhau lập hội click cho link của nhau ;)) cùng nhau fake ip rồi lập hội cùng nhau click link có màu giàu lớn :D

pay kiểu đ' gì thế ....tuyển ref => có $ trong balance rồi đ' thấy pay ...ức chế vãi ...thằng cha chủ thớt vào trình bày cách pay xem lào ...
Làm cách nào mà chú đc pay thế ?

gần đây không thấy chủ thớt trả lời nên đặt gạch ngồi hóng xem sao, thấy cũng ngon mà anh e than nhiều quá nên thôi :binhsua08:

Ai đã từng chơi thằng http://www.bigextracash.com/ thì có thể nhận ra cấu trúc trang web và 1 số banner của nó là tương tự nhau,các bài hướng dẫn tạo blog, tạo web để kiếm traffc giống nhau >90%, ngay cả min pay cũng là 200$ luôn :)-> nghi ngờ cùng 1 admin. Do đó , để ăn traffic từ thằng này cơ hội <25%, chỉ có 50% hi vọng nó pay tiền từ ref(để nó kiếm user thêm thôi).

Last edited by a moderator:
hi, mình cũng đang đợi xem nó có pay mấy ref hôm qua gt được không? nếu nó pay thì đi mua traffic, khi nào gần đủ min pay thì upgrade acc lên

mấy ông ở page 5 làm gì mà nóng thế. Ng ta đã share cho site kiếm $ đã k cảm ơn thì thui lại còn chửi bới linh tinh. Mà dù gì kể cả site scam thì là do admin, do bạn ấy đếch đâu mà nói là " thằng cha " này nọ ...

vấn đề là làm s chủ thớt đc pay ? K thấy nói gì cả ?
Mình chắc chắn ae ở đây cũng chỉ dựa vào việc kiếm ref , nên ôg chủ thớt nói rõ ràng tí về mặt tuyển ref đi ...Click banner thì bèo nhèo quá ???

Last edited by a moderator:

Đau răng quá! Nếu thằng này ko scam thì chiến ngon!
Lấy link trong banner bỏ vào surf của easyhit4you. Dùng tool của SP namit chiến easyhit4you
Cuối cùng vừa có tiền ở 2 bên :binhsua15:

vấn đề là làm s chủ thớt đc pay ? K thấy nói gì cả ?
Mình chắc chắn ae ở đây cũng chỉ dựa vào việc kiếm ref , nên ôg chủ thớt nói rõ ràng tí về mặt tuyển ref đi ...Click banner thì bèo nhèo quá ???
nó tự động pay, mình không có request, thấy vậy nên gt cho mọi người...
click banner của nó là $0.06/click... nhiều hơn chitika, CBeck, AdClick rồi, cứ quang đại cái banner của nó lên blog đi, rãnh thì lập hội click exchang :binhsua11:

---------- Post added at 04:38 PM ---------- Previous post was at 04:37 PM ----------

Mình cũng có 1 ref đc + tiền nhg chưa thấy pay :)
mh cũng đang đợi xem nó có pay nữa không...

---------- Post added at 04:39 PM ---------- Previous post was at 04:38 PM ----------

site này sao nhìn giống bìgex nhỉ, không biết có scam quít không
trang đó scam chưa bạn?

Uh, mình nghĩ là để pay thì khó lắm, vì giá trị cao quá, mình ref đăng ký thì nó ko đc gì, nên chắc là nó ko pay đâu :)

nó pay dc thì cũng dc vài ngày..rồi cũng chết với dân cheater vietnam ta..haizz...đang ngóng hàng về..nó bảo a few day chứ có nói mấy ngày đâu nên các bác từ từ..làm gì mà nóng thế..

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back