Got Paid Game Câu cá vàng giải trí - kiếm 100$/2ngày, đã có proof

chemgio

Moderator
Reactions
4,481
MR
20.087
$300.00
chơi thử rồi chưa hiểu lắm ,cái topic thứ 2 hướng dẫn của bác đâu ,làm đi bác ơi ,hồ nào thì xài loại mồi câu nào ,chứ nhiều quá chả biết cái nào ,câu con cá gì mà có 3kg ,tốn mồi thì mắc hơn câu cá nữa ,hướng dẫn đeeeeee

rainnyday92

Junior
Reactions
147
MR
0.000
chơi cái này hay quá, nhưng lại phải tạo webmoney thế mới gét chứ, mua bằng pm pay ko bằng pm đc ah

Mình pay = PM vẫn ok mà bác, đâu cần WM làm gì :binhsua144:

chơi thử rồi chưa hiểu lắm ,cái topic thứ 2 hướng dẫn của bác đâu ,làm đi bác ơi ,hồ nào thì xài loại mồi câu nào ,chứ nhiều quá chả biết cái nào ,câu con cá gì mà có 3kg ,tốn mồi thì mắc hơn câu cá nữa ,hướng dẫn đeeeeee

+ Hồ đầu tiên SIlver Lake câu đc cá tối đa 7.5kg, Golden Lake tối đa 15kg, Emerald Lake tối đa 23.6kg.
+ Cần câu $1 câu đc cá nặng tối đa 7kg , $3 câu đc cá nặng tối đa 14kg , $10 câu đc cá nặng tối đa 22kg.
+ Nếu mua thêm vợt vớt cá thì : vợt $0.5 sẽ tăng khả năng bắt cá tối đa lên 500gr, vợt $1 thì tăng thêm 1kg, vợt $2 thì tăng thêm 1.6kg, mỗi cây vợt xài đc 50 lần .
+ Mồi thì $0.1, $0.2, $0.3, dùng mồi nào cũng đc, nhưng mà mồi mắc tiền thì tỉ lệ câu dính cá cao hơn ( đối với hồ Golden và Emerald nên dùng $0.2 hoặc $0.3) , trc h mình toàn dùng mồi $0.1 vs cần câu $1 để đi câu thôi :binhsua95:
+ Còn thêm 1 cái mồi mà hình là mấy cái bịch jì jì ấy muốn dùng cũng đc, ko dùng cũng đc.

chắc cái đó là giá cũ rồi bác ơi ,giá mới là worm :1 usd ,Maggot :2 usd,Zywiec :3usd ,cần câu silver 100 :10usd, silver 200: 30usd,silver 300 : 100usd, baggasse :0,3usd,crucian carp :0,4usd,Meat :0,8usd
cần vợt cá : podsak_10 :5usd ,podsak_20 :10usd,podsak_30 :20usd
mà nãy giờ thấy xài cái mồi worm là ok nhất,xài mấy mồi kia mắc tiền mà cá cũng chả to gì, ,còn mấy cái mồi meat này nọ ,ko có cũng ko sao
chơi cái này tốn tiền quá ,tìm mồi giá rẻ thì kiếm được tí,chơi cho vui thôi

Last edited by a moderator:
chắc cái đó là giá cũ rồi bác ơi ,giá mới là worm :1 usd ,Maggot :2 usd,Zywiec :3usd ,cần câu silver 100 :10usd, silver 200: 30usd,silver 300 : 100usd, baggasse :0,3usd,crucian carp :0,4usd,Meat :0,8usd
cần vợt cá : podsak_10 :5usd ,podsak_20 :10usd,podsak_30 :20usd
mà nãy giờ thấy xài cái mồi worm là ok nhất,xài mấy mồi kia mắc tiền mà cá cũng chả to gì, ,còn mấy cái mồi meat này nọ ,ko có cũng ko sao
chơi cái này tốn tiền quá ,tìm mồi giá rẻ thì kiếm được tí,chơi cho vui thôi

Giá đó là dành cho mini game bác ạ, :binhsua72: Muốn cá to thì qua hồ Golden hay Emerald ấy, coi chừng gãy cần câu :binhsua121:

sao mini game ko chơi đc nữa vậy thớt ơi :binhsua123:

Mình vô vẫn bt mà :binhsua117:

trinhthai

Hero
Reactions
223
MR
0.054
Follow me on Facebook
các bạn chú ý:
1. ở trong mỗi trò chơi: mini và chính thức đều có điểm năng lượng
nếu điểm năng lượng càng cao thì tỷ lệ cá cắn càng cao và ngược lại
nếu đã đi câu thấy điểm năng lượng xuống thấp thì các bạn ngừng đi câu nhé
để ngày sau câu tiếp
2. cần câu đầu tiên ở trong cửa hàng chỉ phù hợp câu hồ đầu tiên, và cần tiếp theo lần lượt là hồ thứ 2 và thứ 3 nhé
nếu không phù hợp hồ cá to cắn sẽ bị rơi cần và gẫy cần đấy

- - - Updated - - -

proof $100/2 ngày đâu thớt?

cái này đang để một chút bí mật một chút, để các bạn chơi thạo đã mình sẽ chia sẻ

các bạn chú ý:
1. ở trong mỗi trò chơi: mini và chính thức đều có điểm năng lượng
nếu điểm năng lượng càng cao thì tỷ lệ cá cắn càng cao và ngược lại
nếu đã đi câu thấy điểm năng lượng xuống thấp thì các bạn ngừng đi câu nhé
để ngày sau câu tiếp

hèn chi sáng nay còn 20 points e đi câu hết, càng về sau thì càng hụt, tạch mất 5 con :(

câu 1 ngày đã đc 2,5 $ vcc, nhưng 3 ngày mới đc rút 1 lần

scam rồi éo vào đc nữa, mẹ đen quá vừa dep tiền vao

một ngày bạn câu được nhiều thế nhỉ
nó scam cái gì thế, vẫn vào và vẫn chạy, payout bình thường mà bạn

- - - Updated - - -

sao mình ko chuyển khoản quay vòng vốn vậy? mà pm rút 3 ngày mới đc 1 lần ah

cái này bạn để ý, nếu muốn số tiền của mình quay vòng vốn thì tài khoản của bạn phải đủ tiền tiền và được quay vòng bao nhiêu tiền
ví dụ như tài khoản của mình: tài khoản của mình có 1.11$
ở dòng dưới nó báo [TABLE="width: 700"]
[TR]
[TD]Оборотные средства:[/TD]
[TD]0 $ (Доступно к пополнению: 1.055 $)
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
thì tài khoản của mình chỉ được phép quy đổi quay vòng vốn là 1.055$

Đầu tư $3 câu đc $2.5 hở bác :binhsua83: Cứ yên tâm là trò này ít khi lỗ hoặc lỗ rất ít :binhsua90:

bà kon ơi, cho mình hỏi, qua ngày nó có tự hồi điểm energy lại hem z, hay cứ 48 ph hồi lại 1 điểm từ ngày này qua ngày khác hoài lun

48' bác ạ :binhsua74:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week

Back