Game H-T MD5 gian lận như thế nào!!!

cờ bạc là bác thằng bần, éo có sai, chắc chỉ nên chơi ở mấy trang uy tín thôi, mấy trang nhỏ thì dễ scam nhắm

Bạn xem ảnh mình gửi ở bài sẽ rõ nhé. Mình đã chụp lại màn hình khi phát hiện nghi vấn. Khi chơi mình không để ý cái mã hash hiện trước khi ***. Sau khi chơi rồi lúc thua mới đem mã hash hiện ở dưới để kiểm tra xem có đúng là Head hay Tail. Lúc này mã hash để kiểm tra khác với mã hash hiện ban đầu trước khi ***. Giả sử thế này nhé. trước khi chơi nó cho bạn day số này "aaaaaaaaaaaaaa". Bạn đặt H chẳng hạn. Sau khi chơi kết quả là Tail với dãy khác là bbbbbbbbbbbbbbbbb Bạn sẽ đem kiểm tra day bbbbbbbbbbbbbb. Vì không nhớ và để ý đến dãy lúc đầu là aaaaaaaaaaa. Tất nhiên khi kiểm tra dãy bbbbbbbbbbb sẽ cho ra kết quả là Tail - bạn thua. Bạn phải là người chơi rồi mới hiểu. Nó thường xảy ra khi ta đánh theo kiểu gấp thếp. Nhiều bạn bảo đánh gấp thếp >20 rồi mà vẫn ra 1 kết quả. Lúc cay cú rồi mắt hoa không để ý gì đâu.
P.s Nếu thánh hack được MD5 Mình xin biếu bạn 500PM của mình:
06a428af0a9168960878f0af1cace844
Đây là id và pass PM. Ăn không mất tiền xin mời cứ xơi tự nhiên.
Kinh nghiệm của mình là dùng phần mềm quay màn hình khi chơi, nghi ngờ coi lại, lời khuyên chân thành cho anh em không chơi ht hay sâm đít mà ko có md5, hiện tại có 2 site chơi ht mình chơi hoài chưa thấy có dấu hiệu gì gian lận www.win29.com www.danhlode.com

k hiểu mình đen hay sao mà chơi 10 thua cả 10 :D. thôi md5 an toàn
Do cậu đen thôi chứ cái sâm vào đít nó công bằng, có điều nó công bằng quá, mình không đánh bằng khả năng và kinh nghiệm được ,nên em thích hét vào tai hơn :D

Gian lận hay không thì không biết tớ thấy nó ảo ảo thế nào ấy, thường đặt 0.1$ thì win mà đặt 10$ toàn thua là sao. Thật ra nó có quy định tỷ lệ hết rồi các bác ạ. Không biết cách chơi, chơi thua 1 hồi đập máy luôn.

- - - Updated - - -

Cách chơi thì nếu ai biết thì đã giàu rồi nhưng mình chỉ biết tổng kết lại site không bao giờ bị lỗ.

Gian lận hay không thì không biết tớ thấy nó ảo ảo thế nào ấy, thường đặt 0.1$ thì win mà đặt 10$ toàn thua là sao. Thật ra nó có quy định tỷ lệ hết rồi các bác ạ. Không biết cách chơi, chơi thua 1 hồi đập máy luôn.

- - - Updated - - -

Cách chơi thì nếu ai biết thì đã giàu rồi nhưng mình chỉ biết tổng kết lại site không bao giờ bị lỗ.
Không có md5 thì đừng bao giờ chơi. có md5 chơi thì nên ghi hình lại. Nhưng Chung quy là vẫn thua thôi. Các bạn để ý tỷ lệ ăn của các trang md5 giờ không như ngày xưa nữa (199%) giờ toàn 195%. Không ăn được đâu. Giờ chỉ chơi vui thôi. Qua rồi cái thời kiếm cơm ^^l. Cứ hỏi các bác admin mấy trang H-T ngày xưa xem, để tỷ lệ 199% chỉ có chết. Mình ăn rất nhiều từ thời nó ra đầu tiên.

Không có md5 thì đừng bao giờ chơi. có md5 chơi thì nên ghi hình lại. Nhưng Chung quy là vẫn thua thôi. Các bạn để ý tỷ lệ ăn của các trang md5 giờ không như ngày xưa nữa (199%) giờ toàn 195%. Không ăn được đâu. Giờ chỉ chơi vui thôi. Qua rồi cái thời kiếm cơm ^^l. Cứ hỏi các bác admin mấy trang H-T ngày xưa xem, để tỷ lệ 199% chỉ có chết. Mình ăn rất nhiều từ thời nó ra đầu tiên.

Vậy bay giờ kiếm cơm từ site gì chủ thớt share ít kinh nghiệm được không. pm yahoo cũng được.

Vậy bay giờ kiếm cơm từ site gì chủ thớt share ít kinh nghiệm được không. pm yahoo cũng được.
Không ai chia sẻ cả. Mình thì không giám khua rìu với mấy pro. Nhưng có lời khuyên với mấy newbi. Đừng chạy theo các chủ đề trên các forum. Kiếm cơm ở thế giới này thì cũng cần có kiến thức như các bạn kiếm cơm ở thế giới thực vậy (không nói mấy vụ trâu đất gõ capcha) Mấy bạn nên tự trang bị kiến thức cho mình. Đừng azua theo. Hãy là người chủ động, Có rất nhiều cách để kiếm, trên thế giới mạng, nhưng không đơn giản là chỉ click và click. Cần phải đầu tư (cả về tiền lẫn kiến thức). Hãy bỏ 1 thời gian nghiên cứu trước khi chạy theo một vấn đề gì đó; Nếu không, theo bạn chỉ là những việc dang dở kiếm vài đồng lẻ thôi, và bỏ lỡ thế giới thực, công việc thực mà bạn đang sống với nó. Bản thân mình thì đang kiếm với ga, mấy cái còn lại là azua thôi. Và tất nhiên là đang sống với thế giới thực. Mình qua thời sinh viên rồi. Vài lời qua loa vậy thui. Mình không ngại gạch đá

Không ai chia sẻ cả. Mình thì không giám khua rìu với mấy pro. Nhưng có lời khuyên với mấy newbi. Đừng chạy theo các chủ đề trên các forum. Kiếm cơm ở thế giới này thì cũng cần có kiến thức như các bạn kiếm cơm ở thế giới thực vậy (không nói mấy vụ trâu đất gõ capcha) Mấy bạn nên tự trang bị kiến thức cho mình. Đừng azua theo. Hãy là người chủ động, Có rất nhiều cách để kiếm, trên thế giới mạng, nhưng không đơn giản là chỉ click và click. Cần phải đầu tư (cả về tiền lẫn kiến thức). Hãy bỏ 1 thời gian nghiên cứu trước khi chạy theo một vấn đề gì đó; Nếu không, theo bạn chỉ là những việc dang dở kiếm vài đồng lẻ thôi, và bỏ lỡ thế giới thực, công việc thực mà bạn đang sống với nó. Bản thân mình thì đang kiếm với ga, mấy cái còn lại là azua thôi. Và tất nhiên là đang sống với thế giới thực. Mình qua thời sinh viên rồi. Vài lời qua loa vậy thui. Mình không ngại gạch đá
Công việc nào ổn định thì lương cứ bình bình, không ổn định nhưng mà lương cao tùy vận, giống như giữa làm nhà nước với làm kinh tế vậy thôi. Dựa vào kiến thức nhưng cũng dựa vào thời cơ chứ bạn.

getlr trò này admin muốn ai win thì win ai lose thì lose nhé :)))))

nó gửi liên tiếp tiền qua lại giữa các tài khoản để dò batch rồi send 0.01$ vào tk của mình theo ý nó :))) người sao lại API dc ;))

bác nào vừa mất 7$ này

getlr trò này admin muốn ai win thì win ai lose thì lose nhé :)))))

nó gửi liên tiếp tiền qua lại giữa các tài khoản để dò batch rồi send 0.01$ vào tk của mình theo ý nó :))) người sao lại API dc ;))

bác nào vừa mất 7$ này

chuẩn men này. chơi 10 lần thua cả 10 nhưng toàn 0.5. haha chẳng bao giờ admin có chuyện lỗ. mấy thằng win to toàn acc của admin :binhsua146:

Getlr đã lấy đi của mình 30$, các bạn đừng có ham hố nhá! nếu như đứng trên phương diện toán học thì xác suất để ra 7 lần liên típ là chưa tới 1%, mà thật ko ngờ nó lại xuất hiện =)) Nhờ đó mình cũng ngộ ra và kiếm lại dần hơn số ấy từ chính công việc của mình. Mấy bác tạch mý game same - diff đi nhá nhất là trang Getlr, những đứa đi Pr cho nó cũng là nh~ con ... của xã hội thôi, ăn hôi tiền người khác mà ko bik nhục :D

Getlr đã lấy đi của mình 30$, các bạn đừng có ham hố nhá! nếu như đứng trên phương diện toán học thì xác suất để ra 7 lần liên típ là chưa tới 1%, mà thật ko ngờ nó lại xuất hiện =)) Nhờ đó mình cũng ngộ ra và kiếm lại dần hơn số ấy từ chính công việc của mình. Mấy bác tạch mý game same - diff đi nhá nhất là trang Getlr, những đứa đi Pr cho nó cũng là nh~ con ... của xã hội thôi, ăn hôi tiền người khác mà ko bik nhục :D
cũng biết nó cheat nhưng k biết cheat kiểu gì hóa ra là lấy batch rồi nếu ok thì gửi ngay batch liền kề cho mình. die ngay. hóa ra là zậy :binhsua157:.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,553
173,739
Latest member
uyenanha92th

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom