Warning Gần tết rồi, anh em hãy cẩn thận đề phòng SCAMMER!

Status
Not open for further replies.

silkroad86

Junior
Pre-verified
Reactions
275
MR
0.064
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Mấy hôm nay Scam lộng hành ghê quá, nhiều lúc đi đường thấy các bác gọi đến bảo đang GD với mình. Trước có bao giờ bị thế đâu, nên anh em khi giao dịch hay chú ý kiểm tra đúng thông tin, chậm mà chắc còn hơn mất cả. Gần tết rồi, anh em đừng để bọn nó có cơ hội scam. Mong anh em hãy cẩn thận hơn :(

Last edited:
Mấy hôm nay Scam lộng hành ghê quá, nhiều lúc đi đường thấy các bác gọi đến bảo đang GD với mình. Trước có bao giờ bị thế đâu, nên anh em khi giao dịch hay chú ý kiểm tra đúng thông tin, chậm mà chắc còn mất cả. Gần tết rồi, anh em đừng để bọn nó có cơ hội scam nào. Mong anh em hãy cẩn thận hơn :(
:D. up cho thớt uy tín

Anh em cẩn thận xem kỹ thông tin: nick lionhert_pl: mới lừa mình 2tr2, nhầm lẫn với nick chủ thớt.
Thông tin TK VCB của nó đây: 0021001481414 nguyen the cuong

Mấy hôm nay Scam lộng hành ghê quá, nhiều lúc đi đường thấy các bác gọi đến bảo đang GD với mình. Trước có bao giờ bị thế đâu, nên anh em khi giao dịch hay chú ý kiểm tra đúng thông tin, chậm mà chắc còn hơn mất cả. Gần tết rồi, anh em đừng để bọn nó có cơ hội scam. Mong anh em hãy cẩn thận hơn :(

nghĩ ông này cũng tiếp tay cho scam này . stt lúc *** nào cũng trèo =)) buy amz sll các kiểu pm *** bao giờ thấy hồi âm thì scam chả lộng hành . võ văn lên đây khóc pr day ma

nghĩ ông này cũng tiếp tay cho scam này . stt lúc *** nào cũng trèo =)) buy amz sll các kiểu pm *** bao giờ thấy hồi âm thì scam chả lộng hành . võ văn lên đây khóc pr day ma
Đã mua của cậu mấy lần rồi đấy thôi, còn Scam thì *** thằng nào tiếp tay cho Scam, cũng như vu khống Scam nhé bạn. Cậu cũng tiểu nhân thật.
Nhiều lúc mọi người pm nhiều quá, mình ko trả lời hết đc hay bận việc đi ngoài đường thì chịu. Thông thường thì tầm 10h sáng đến 6h tối thứ 2 đến thứ 6 là ok.

đến chán mấy ông bị fake yahoo scam hoài
chưa bao h thấy scam fake yah lộng hành như bây h

pm ổng chả thèm rep
Mình cũng là người bị scam. Tuy nhiên, các bạn tham gia mmo4me nên hiểu, việc kiếm tiền là của một người, chúng ta tự chịu trách nhiệm nhưng cư xủ cần có văn hóa, bạn pm người khác với thái độ thế nào để họ không rep lại - các bạn đã nghĩ tới chưa.
Những người bị fake yahoo để scam vô vàn trên diễn đàn, tới mức mà người ta ngán ngẩm không muốn rep những lời scam rồi. Với mình đây cũng là 1 bài học. Ngày mai, ngày kia, sau này diễn đàn này có thể không còn nữa nhưng bản chất của con người vẫn còn mãi. Lừa đảo trên mmo đã là một nghề thì chúng ta cũng cần sống chung với lũ, không có dại làm sao nên khôn.
Mình chẳng tự an ủi mình nhưng mình tin và các bạn hãy cứ tin là cái gì cũng có cái giá của nó, bất công thì sẽ có cái đấu tranh, tối mãi cũng phải ra sáng. Còn bạn nào scam tiền của mình mình cũng muốn nói như vậy với bạn. Chuyện riêng đã trở thành chuyện không còn riêng nữa thì mọi việc sẽ rất khác.
Thân ái.

Các bạn hãy check kỹ thông tin của đối phương trước khi giao dịch để tránh bị scam nha.
Topic close

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week