Help gấp đôi lãi trong 5' (mình chém gió đó mọi người vào đọc nhé :P)

Reactions
3
MR
0.000
đầu tiên xin lỗi các bạn trước về cái title chém gió :p
site này các bạn khác đã giới thiệu ở bên topic kia mình xin nói lại:
Đây là hình thức lấy tiền người sau mua vị trí để trả cho người trước, hình thức này ai đi trước thì có cơ hội lãi còn những người chậm chân hơn thì mình nghĩ ko nên chơi vì như vậy sẽ mất tiền oan vì chưa nói đến site ko trả tiền mà vì tỉ lệ người đông nên bạn thu hồi lại vốn rất lâu, thậm chí là lỗ
(tùy vào tình hình trả thế nào mình và mọi người đi trước sẽ đưa ra lời khuyên cho các bạn đi sau là vào thời điểm đó có nên chơi tiếp hay ko, chúng ta vui chơi có thưởng ko nên vì đồng lãi trước mắt mà huy động mọi người chơi trong những thời điểm nhạy cảm)
Mình sẽ công khai số tiền gửi và số tiền nhận lãi từ site cũng như từ các bạn và mình sẽ tiếp tục gửi 90% số tiền lãi mình nhận đc vào site để cho mọi người có thể nhận lãi tốt hơn

Giới thiệu về site:

Ngoài ra site có phần thưởng:
Referral Contest: Who will having the most referrals that will buy at least one position will win 25$.
Purchase Contest: Who will buy the most positions that it cost $1.25 each, will win 25$.
mình sẽ chia đều phần thưởng cho tất cả các bạn nếu mình may mắn đc phần thưởng
các bạn có thể vào site để hiểu rõ hơn về cách hoạt động của site

Mình xin trả lại 70% số tiền mình nhận đc từ các bạn, mong đc mọi người hợp tác

Link đăng ký: Tại Đây

bằng chứng gửi tiền của mình

1 vài proof về cho anh em ^^

Site vẫn còn ít người vẫn chiến tốt nha mọi người ^^

Last edited by a moderator:
vì có bạn bên kia bảo mình là clone của cậu chủ topic nên mình post trước, mình đang đợi mua cổ phần để có proof cho mọi người đây,

Mọi người đọc kĩ mình viết rồi hãy nói mình nhé, chơi lúc đầu là ngon, còn đến mai nếu cảm thấy site ko còn ngon nữa thì mình sẽ thông báo để tránh trường hợp người đi sau bị lỗ

Thanks
0

Tha cho em :binhsua36:

Thôi cứ ngủ đi cho khoẻ ... ngóng với chả trông, còn dính 1 đống tiền bên trang kia ức chế j` đâu :))

Chủ thớt đã dep chưa vậy

---------- Post added at 01:01 AM ---------- Previous post was at 12:52 AM ----------

Dậy đi thôi tiền về rồi chủ thớt

Chậm chân rù không chơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member