Help gấp lắm các bác ơi, cứu em với

Status
Not open for further replies.

00thay

Junior
Reactions
68
MR
0.000
em ghi lộn tài khoản PP vào site, nó pay xong rồi, mà em chưa thấy tiền trong PP, nên em mới chát với admin thì nó bảo đả pay rồi nhưng ko có người nhận, nó chụp hình pay cho em xem luôn, nhìn mới tá hỏa ra là ghi nhầm tên mail PP, vậy số tiền nó pay qua PP mà mail ko có người nhận ( mail em nghi sai ko có)
vậy giờ phải làm sao, có bác nào bị như em chưa, em lo quá :(

em ghi lộn tài khoản PP vào site, nó pay xong rồi, mà em chưa thấy tiền trong PP, nên em mới chát với admin thì nó bảo đả pay rồi nhưng ko có người nhận, nó chụp hình pay cho em xem luôn, nhìn mới tá hỏa ra là ghi nhầm tên mail PP, vậy số tiền nó pay qua PP mà mail ko có người nhận ( mail em nghi sai ko có)
vậy giờ phải làm sao, có bác nào bị như em chưa, em lo quá :(
lập 1 cái mail như cái mail ghi sai rồi add vào PP

vài giây sau có tiền

tớ nghĩ là cậu contac ad bảo nó gọi lên pp lấy lại $ về tk nó rồi gửil ại cậu 1 lần nữa chắc đó là giải pháp tốt nhất. mong pro vào giúp chứ tớ ko hiểu về pp

lập cái mail giống mail ghi sai và pm nó, làm 2 việc này song song với nhau xem sao!

lập cái email y chang cái mà cậu ghi sai. rồi vào paypal add mail đó vào . đơn giản thế thôi

mình mới nhờ admin, có chụp hình tài khoản pp của mình, nhưng chứ thấy trả lời gì hết, hông biết sao nửa. :(, nếu không dc thì mình lập mail giống mail ghi sai, rồi add vào mail chính dc hả các bạn,

lập 1 cái mail như cái mail ghi sai rồi add vào PP

vài giây sau có tiền
nhưng mình có bảo với admin là mail kia ko có thật, giờ tạo mail thì sợ lằng nhằng nửa, rối quá :(

hình admin chụp cho mình

Attachments

157.6 KB · Views: 61
nhưng mình có bảo với admin là mail kia ko có thật, giờ tạo mail thì sợ lằng nhằng nửa, rối quá :(
lằng nhằng gì mà lằng nhằng, bạn đang tự làm mọi chuyện rối lên thì có.

như bạn thớt kể cũng khổ! làm cả bao lâu mới được đến ngày thu hoạch. đếnlúc ăn tiền lại nhầm. phải mình mình cũng rối thôi :D

mình đã nhận dc tiền cám ơn tất cả các bạn nhiều :)

:p lần sau nhớ quăng cái hình mail thằng admin gửi tiền rùi post lên forum--- chưa tới 5s tiền sẽ về.... túi bác nào nhanh chân nhất:D

Thớt đã bị mình thịt rùi nha :D

Close topic !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786