Gặp vấn đề khi Veri Paypal bằng thẻ Visa ACB

nạp 66k nha bác, 2 usd thằng paypal lấy để veri xong nó trả lại acc paypal , hình như nó lấy thêm 22k nữa , 1 tháng sau nó trả lại thẻ mình 22k .

Vậy thì đợi thôi !

e đã đợi 2 ngày add thẻ nhưng không được
đổi sang giao diện cũ add vào thì bị "We were unable to process your credit card registration at this time. We apologize for the inconvenience. Please try again at a later date."
vậy thẻ này coi như bỏ rồi ạ :(

e đã đợi 2 ngày add thẻ nhưng không được
đổi sang giao diện cũ add vào thì bị "We were unable to process your credit card registration at this time. We apologize for the inconvenience. Please try again at a later date."
vậy thẻ này coi như bỏ rồi ạ :(

Kiểm tra số dư thực/số dư khả dụng thẻ ACB là có bao nhiêu $....... Nếu lớn hơn 2.95$ thì contact support nha, có thể do cậu add failed nhiều lần quá, nên system nó đưa card vào danh sách

Kiểm tra số dư thực/số dư khả dụng thẻ ACB là có bao nhiêu $....... Nếu lớn hơn 2.95$ thì contact support nha, có thể do cậu add failed nhiều lần quá, nên system nó đưa card vào danh sách
mình đã nạp 100k, và bị fail ngay lần đâu tiền. Thôi còn nước contact sp thôi. Cảm ơn cậu ;)

70k là đủ verify rùi , 100k mà không được thì có vấn đề gì đó , muốn nhanh thì làm thẻ prepaid mới đi ( thẻ dỏm 30k , thẻ xịn 80k , mình vừa làm này ) . Còn từ từ thì contact support xem thẻ bị gì

Bạn vào đăng nhập nick acb online xem tình trạng thẻ đó có bị khóa hay không .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week