Gay

Reactions
1,608
MR
2.886
Có chuyện này muốn kể với các bác "định kể cho con bạn mà tối này nó *** onl ", e thề e nói phét thì e không kể nữa luôn :"> . Chả là bên cạnh phòng e có 2 thằng gay mà e sợ vl các thím ợ. Bình thường thì chúng nó cũng bình thường thôi vẫn sang phòng e nói chuyện cơ mà e cũng chẳng quan tâm gay với lại less gì vì e thấy bình thường. Nhưng mà hôm nay thằng kia về quê các thím ợ, còn thằng này thì vẫn ở trên đây :"> nhưng mà thằng kia về cái thì thằng này nó dẫn ngay thằng khác về haha. Chiều hôm nay nó giao thông các thím ợ. Em ngồi phòng bên cạch nghe mà rợ hết cả gai ốc các thím ợ, gê vcd ra ý .

Em muốn hỏi là có nên sui thằng kia không .

bình thường,yêu nhau rồi acbz gì đó miễn bàn,bạn ko tin chứ hồi trước mình tới phòng trọ mấy người lớp trên chơi,nghe tiếng kế bên hoài mà người nào nấy vẫn tỉnh queo ngồi chấm xoài ăn,hay bác gia nhập lun cho đủ bộ 4 tình yêu tay 4 =)) ai biết đâu bác ko gay sau con bác gay thì dễ dạy dỗ hơn,thực hành vẫn hơn lý thuyết chứ=))

bình thường,yêu nhau rồi acbz gì đó miễn bàn,bạn ko tin chứ hồi trước mình tới phòng trọ mấy người lớp trên chơi,nghe tiếng kế bên hoài mà người nào nấy vẫn tỉnh queo ngồi chấm xoài ăn,hay bác gia nhập lun cho đủ bộ 4 tình yêu tay 4 =)) ai biết đâu bác ko gay sau con bác gay thì dễ dạy dỗ hơn,thực hành vẫn hơn lý thuyết chứ=))
Xếp hình max volume hả =))

không nên trù vậy nha :oops:

dự là thím sẽ ăn dao nếu thông báo cho thằng kia..................lí do đơn giản lém, gay thì nó ko được như giới tính bình thường........vì vậy khi bị thất tình có trời mà biết nó sẽ làm gì với người khui nó ra...............việc thím nên làm là quay phim nó lại và.......................để dành đó đi............heheheheh

cái này là lây đc đấy nhé thím
thím mà cứ để ý vs giao lưu vs chúng nó là kiểu gì có ngày chúng nó cũng cho thím vào đời và ass thím lại nở hoa như @Snow trĩ đó =))

dự là thím sẽ ăn dao nếu thông báo cho thằng kia..................lí do đơn giản lém, gay thì nó ko được như giới tính bình thường........vì vậy khi bị thất tình có trời mà biết nó sẽ làm gì với người khui nó ra...............việc thím nên làm là quay phim nó lại và.......................để dành đó đi............heheheheh
đừng dọa em chứ :D

nhất thớt rồi nhá =))

cái này là lây đc đấy nhé thím
thím mà cứ để ý vs giao lưu vs chúng nó là kiểu gì có ngày chúng nó cũng cho thím vào đời và ass thím lại nở hoa như @Snow trĩ đó =))
e thấy chúng nó cũng bt :v mỗi tội hôm nay thì thấy gê :D

e thấy chúng nó cũng bt :v mỗi tội hôm nay thì thấy gê :D
cái này lây đc đấy, thím chưa nghe thấy có những người đàn ông hẳn hoi nhưng vì công việc tiếp khách đành chiều lòng khách lấy $, cho thông ass 1 thời gian sau cũng thành gay luôn :D
thím chịu khó giao lưu kết hợp vs bọn chúng biết đâu lại trở về với giới tính thật của mình :D

cái này lây đc đấy, thím chưa nghe thấy có những người đàn ông hẳn hoi nhưng vì công việc tiếp khách đành chiều lòng khách lấy $, cho thông ass 1 thời gian sau cũng thành gay luôn :D
thím chịu khó giao lưu kết hợp vs bọn chúng biết đâu lại trở về với giới tính thật của mình :D
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,234
Latest member
i9bet79net1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week