Gen4 - Tự động click các site Gen4

mmo84

Hero
Reactions
1,299
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Các tính năng cơ bản của công cụ này:
  • Hoàn toàn miễn phí.
  • Tự động click hết tất cả các quảng cáo cho phép.
  • Cho phép loại bỏ nội dung quảng cáo (giúp giảm băng thông).
  • Tự động refresh nếu mạng chậm chờn.
  • Nếu bạn thấy tool này thật sự hữu ích, hãy donate cho tác giả, dù chỉ 1 cent, để tác giả có động lực tiếp tục cập nhật và làm thêm nhiều tool khác. Ngoài ra, nếu bạn chưa đăng ký ở một trang nào đó, bạn có thể ủng hộ làm ref của tác giả bằng cách đăng ký trực tiếp trong chương trình.
  • Download tại đây hoặc tại đây.
  • Pass giải nén: "g4@c" (không kể dấu ngoặc kép)
  • Yêu cầu: .NET Framework 2.0

Tool chạy bị lỗi rồi bạn. load vào ok nhưng ko tự click, khi nhấn vào suftads rùi phải nhấn start click. nhưng lập tức báo lỗi và out tool. Mong bạn sớm hoàn thiện lại tool. Thank for share.

hic ! nhiừn site nhưng vẫn chưa rõ gẽn là site dạng nào! cao nhân nào vào chỉ với!

---------- Post added at 12:12 PM ---------- Previous post was at 12:10 PM ----------

hình như đấy alf cái site dạng có 1 đoạn chạy chạy đến khi nó chạ hết là xong thay vì đếm s nhập captcha hay sao ấy!

tool này click site clixsmy bị lỗi

site này nó có capcha. Hic

nhưng nhìn chung tool xài rất tốt. Thanks. Rút được chia tác giả 1 nửa

tool này click site clixsmy bị lỗi

site này nó có capcha. Hic

nhưng nhìn chung tool xài rất tốt. Thanks. Rút được chia tác giả 1 nửa
Khi nó click trang clicksmy hết, bạn xem lại nó có click hết ads không? :D

chủ thớt cho mình lít site gẽn di minh ref cho các trang đang pay đó
Bạn ref trực tiếp từ trong tool là đã làm ref cho mình, nếu khung referer không có, bạn điền nick mình vào nhé.

mấy trang trong khung của tool vẫn đang pay tốt chứ bác mmo84? em chơi có 2 site, muốn đăng kí thêm mấy site trong đó nhưng không biết tình trạng site ra sao...

bạn ơi, bigtimebux với incrasebux nó chỉ click 5 ads cao nhất thôi à ?
nó ko vét hết mấy ads nhỏ
Hay là mình làm sai cái gì rồi

Bảo đảm với bạn sau khi nó click xong, bạn không thể click thêm được ads nào cả. Vì sao? Vì nó sắp xếp các ads có giá trị từ cao đến thấp và click đến khi nào gặp thông báo click ads cho phép. Chưa dừng lại, nó tự sắp xếp các ads từ thấp đến cao và click tiếp đến khi nào gặp tiếp thông báo click hết ads thì mới chịu qua trang khác. Như thế chắc là không sót nhỉ? :D

Bảo đảm với bạn sau khi nó click xong, bạn không thể click thêm được ads nào cả. Vì sao? Vì nó sắp xếp các ads có giá trị từ cao đến thấp và click đến khi nào gặp thông báo click ads cho phép. Chưa dừng lại, nó tự sắp xếp các ads từ thấp đến cao và click tiếp đến khi nào gặp tiếp thông báo click hết ads thì mới chịu qua trang khác. Như thế chắc là không sót nhỉ? :D

ko biết thằng incrasebux nó sửa thế nào mà thấy còn rất nhiều ads 0.0005 soft ko click. Lần này mình kiểm kỹ lắm rồi.

Bigtimebux thì nó click sạch sẽ luôn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week