Get payweb __ Bonus khủng nhất 0.24$ cho 1 lần get thành công !!!!

kimtin

Banned
Reactions
376
MR
0.000
0.21Lr là chưa cạnh tranh đc rồi. xem lại chính sách bonus. mmtrung thì 0.23Lr mà. ngoài ra nên đưa ra thưởng cho người đầu tiên hay cuối cùng gì đó thì hay hơn. mềnh thì ko tham gia vì tự xử. chỉ vài dòng góp ý. muốn dịch vụ đi vào uy tín thì đánh vào lòng tin và $ nhiều

Góp ý: Nên chia ra nhiều blog (hoặc 1 blog post nhiều khung get), mỗi blog/post là get cho 1 acc khác nhau, và quy định từ mấy giờ tới mấy giờ get ở blog/post nào đấy (ví dụ 5h đến 5h05 get ở blog/post 1, 5h05 đến 5h10 get ở blog/post 2,...), mục đích là để tránh tình trạng dồn get chung cho 1 acc dễ bị banned...

Chúc bác may mắn!

À bác sửa lại code trong blog đi nhé, như này này:
HTML:
Nhận $0.5 mỗi ngày vào tài khoản Payweb!
<form action="https://payweb.com/promo/" method="POST"><input type="hidden" name="partner" value="12165"><label for="PaywebID">Nhập ID Payweb:</label> <input id="PaywebID" type="text" name="PaywebID"> <input type="submit" value="Get bonus!">
</form>
Đoạn code trên để value = 12165 là của bác luôn rồi đó, nên khỏi phải chỉnh gì nữa.

Last edited by a moderator:
Thông báo mới nha các bạn , mình ngừng topic vì ID payweb của mình đã bị ban sáng nay rồi ko thể đăng nhập vô đc . Mong các bạn thông cảm . mình sẽ tìm mua acc payweb khác và có ji sẽ mở lại topic sau . thành thật xin lỗi các bạn !!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week