Help Ghét Paypal quá đi hà :3

Hồi sáng rút tiền cũng giống bác này 15 phút sau nhận được mail thứ 2 của paypal. Tưởng ngon rồi ai dè 1 tiếng sau nhận thêm được cái mail thứ 3 từ paypal :mad:
Mà acc này còn nhận tiền được phải không mấy bác :mad:

Hồi sáng rút tiền cũng giống bác này 15 phút sau nhận được mail thứ 2 của paypal. Tưởng ngon rồi ai dè 1 tiếng sau nhận thêm được cái mail thứ 3 từ paypal :mad:

Đời quá đen :D

Bác này hên vãi, e thì xui cách đây 1 tháng e có rút tiền về bank mà đang rút buổi sáng đêm11h nó bó limit, tiềnn bị refun mit 180 ngày, đen hơi bác, bác còn hên là acc đã compled chán PP quá hà:(:(:(

Nói chung thì tớ thấy nó cũng cà ngắc cà ngơ. Có bữa thì 5p là thấy Completed rồi, có bữa thì hơn 1 ngày mới Completed. Chắc do nhân viên của tụi nó siêng hay lười nữa :D
mấy cái vụ liên quan đến add hay with fund là auto nhé bạn! chứ bản thân thằng nhân viên cũng ko can thiệp được đâu!

vừa ver xong thằng paypal hôm nay, cảm thấy sung sướng :p nhưng mà phí thì đắt vl :(

độ nhọ của bác tăng rất cao trong 15 phút

đồ quỷ sứ hà :v

cái đồ quỷ sứ paypal hà. giờ phải làm sao đây các bác.. hiện e có 1 paypal chính veri rồi.. cái bị limit là paypal phụ thôi... chẳng lẻ làm thêm cái visa nữa để gỡ limit.. làm trùng tên mà ngân hàng khác có sao ko nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week