Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Hiện tại dòng tiền vẫn chưa thấy đổ vào nên việc tăng đột biến là điều khó khăn. Hiện tại cũng cuối tháng 6 rồi, giá altcoin cũng đã về đáy. Còn cây nến kéo lên hôm qua cũng chưa phải là tín hiệu rõ ràng lắm, mình muốn nhìn thấy cây nến xanh 1k$!
Có vẻ căng, thị trường cần phải chờ 1 cú hích lớn thì mới có thể được, mà vừa rồi nhiều tin xấu quá bác, Bithumb bị hack rồi FED tăng lãi suất nữa @@, đường lên mặt trăng sao xa xôi quá @@

Có vẻ căng, thị trường cần phải chờ 1 cú hích lớn thì mới có thể được, mà vừa rồi nhiều tin xấu quá bác, Bithumb bị hack rồi FED tăng lãi suất nữa @@, đường lên mặt trăng sao xa xôi quá @@

Hold giờ xác định vài năm nghe bác. lỡ rồi theo luôn

phải Hold vài năm chắc mình nhảy cầu quá.:eek::eek:
cái chính là bị chia nhiều quá rồi ko dám cắt lỗ. mà vốn thêm vào không có:eek:

BTG mình x 1/10 rồi nè.

Giờ hold sống chết thôi. Mới xem trên face có ông kia vay tiền hold BTG, giờ giống mình, nếu bán ra hết chắc đủ đống lãi vài tháng.

BTG mình x 1/10 rồi nè.

Giờ hold sống chết thôi. Mới xem trên face có ông kia vay tiền hold BTG, giờ giống mình, nếu bán ra hết chắc đủ đống lãi vài tháng.

vay tiền để chơi khá nguy hiểm nếu không chắc 100%, nó lại anh hưởng về tâm lý hơn tiền của mình nữa. đau đầu lắm

Hold giờ xác định vài năm nghe bác. lỡ rồi theo luôn
Không chờ thì biết làm gì đây bác, bán ra r` nó lên lại phải mua giá cao, bây giờ chưa cần số tiền đó thì hold coi như là mình đang bắt đáy đi, sau này còn đi nổ nổ vs ng` khác là "này, hồi đó t bắt đáy ở đây này, ghê không" :oops::oops::oops:

Phải Hold thôi, mấy bác đừng làm em lung lay :(. Ngày mai em đi xăm chữ Hold ở trước trán, để lúc nào cũng nhớ về Hold :oops:

vay tiền để chơi khá nguy hiểm nếu không chắc 100%, nó lại anh hưởng về tâm lý hơn tiền của mình nữa. đau đầu lắm

Mình ko vay, mà minh cào bằng trâu, lúc giá BTG cao, giờ giá BTG sml, chắc điện nó ăn hết rồi, lỗ tiền lỗ thêm khấu hao. :D

Chất quá bác, sau này còn nổ thấy tao hold dữ chưa, biết đâu nó về cát bụi, thì im luôn he :p:p
lúc đó chắc nhảy rồi bác, hay đi biệt xứ để bưng hồ rồi lấy đâu mà nói nữa bác :oops:

Ráng đi các bác, qua mùa này thì mình sẽ trở thành huyền thoại mà, bây giờ mới thấy có cái nghề bên tay nó quan trọng như thế nào :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,450
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week