Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Nếu như giá BTC về 3,4k mình sẽ bán nửa tài sản hiện có để ôm thêm coin chờ thời, còn giá giờ là ko dám Dca rồi. Ôm quá trời luôn :cool:

cũng đừng mơ tửơng quá cao khi bitcoin lên 100k hay 200k, các công ty giờ đây đã không còn chấp nhận bitcoin trong thanh toán nữa, kiểu này chắc về máng 2k là điều khó tránh khỏi:(:(
https://blogtienao.com/cong-thanh-t...o-bat-ngo-ngung-chap-nhan-thanh-toan-bitcoin/
Em thấy giờ fb lại cho quảng cáo vài loại coin rồi mà. :( . Nghe bác nói em nản quá. Ko hi vọng 100k hay 200k, chỉ cần tầm 10k để xả bớt hàng cũng mừng rồi

Ngu kiến của em :
Một lượng lớn Bitcoin vẫn đang nằm trong tay các nhà đầu tư chờ thời, do đó giá khó mà bật cao được. Phải có một đợt xả hàng như nước lũ, mọi người đều bán tống bán tháo, bán nhanh nhất có thể, giả giảm tới mức không tưởng, không còn ai nghĩ tới việc Bitcoin có thể ngóc đầu lên được, báo đài đưa tin tùm lum tè le, dân ôm coin khóc than, người ngoài hể hả 'đấy đm cuối cùng cũng chỉ là bong bóng'.
Nhưng đêm tối nhất là lúc bình minh gần nhất, Bitcoin sẽ trở lại và lợi hại hơn xưa.
Chứ như bây giờ mà lao lên được 10k, 20k thì đơn giản quá @@

Chuẩn bị là bay lên hay bay xuống hố bác? hy vọng về máng 3k sớm rồi bật lên 20k cho a em đỡ khổ :D:D:D:D
bác cứ đùa, mình thấy mập nó còn dìm chưa cho pump đâu. năm ngoái lên 20k phải cực nhìu tin tốt
Ngu kiến của em :
Một lượng lớn Bitcoin vẫn đang nằm trong tay các nhà đầu tư chờ thời, do đó giá khó mà bật cao được. Phải có một đợt xả hàng như nước lũ, mọi người đều bán tống bán tháo, bán nhanh nhất có thể, giả giảm tới mức không tưởng, không còn ai nghĩ tới việc Bitcoin có thể ngóc đầu lên được, báo đài đưa tin tùm lum tè le, dân ôm coin khóc than, người ngoài hể hả 'đấy đm cuối cùng cũng chỉ là bong bóng'.
Nhưng đêm tối nhất là lúc bình minh gần nhất, Bitcoin sẽ trở lại và lợi hại hơn xưa.
Chứ như bây giờ mà lao lên được 10k, 20k thì đơn giản quá @@
chuẩn rồi, bjo bơm lên để các cụ xả cho sml à. phải để các cụ xả hết ở giá thấp rồi mập sẽ thu vào sau đó mới pump.

Thiệt tình thấy nhiều bạn cứ bảo btc chỉ là bánh vẽ, coin là bánh vẽ này kia. Nói thế chứ cái gì nó cũng cần có thời gian phát triển và hoàn thiện dần theo lộ trình, nó là cả một công nghệ chứ đâu phải đơn thuần chỉ là đội dev nói cho sướng mồm, coin có roadmap và đội dev đang thực hiện theo đúng roadmap vậy gọi nó là bánh vẽ sao!

Không phủ nhận việc coin rác rất nhiều và nó đúng là bánh vẽ, tuy nhiên không nên quy chụp và chắc chắn phải có sự thanh lọc, đào thải!

Thiệt tình thấy nhiều bạn cứ bảo btc chỉ là bánh vẽ, coin là bánh vẽ này kia. Nói thế chứ cái gì nó cũng cần có thời gian phát triển và hoàn thiện dần theo lộ trình, nó là cả một công nghệ chứ đâu phải đơn thuần chỉ là đội dev nói cho sướng mồm, coin có roadmap và đội dev đang thực hiện theo đúng roadmap vậy gọi nó là bánh vẽ sao!

Không phủ nhận việc coin rác rất nhiều và nó đúng là bánh vẽ, tuy nhiên không nên quy chụp và chắc chắn phải có sự thanh lọc, đào thải!

Không cái gì mới ra đời đã hoàn thiện, mọi thứ đều cần có thời gian, những khó khăn vấp ngã sẽ làm nên sự thành công nếu có thể vượt qua.

Ck đang sml, bds cũng thế, theo mình nghĩ thì coin cũng chưa khởi sắc được đâu, anh em nên cân nhắc khi đổ thêm tiền vào coin
BTG bây h nên vào giá bao nhiêu $ bác để ko bị đái ra máu, tính vào con này mà thấy phiêu phiêu :D:D:D:D

1 like cho Mod, vì họ nản và mất niềm tin thôi Mod, cơ hội cho ai tin tưởng và kiên nhẫn :)

chẹp tháng 6 sắp qua và nguyên tháng 6, 1 btc đã bị bay màu cỡ 2k usd khi rớt từ 7k7 về còn coá 5k7 ^^

không biết nguyên tháng 7, btc có bay màu tiếp từ 5k7 còn coas 3k7 hem đây ?

chẹp tháng 6 sắp qua và nguyên tháng 6, 1 btc đã bị bay màu cỡ 2k usd khi rớt từ 7k7 về còn coá 5k7 ^^

Bác để nền đen vậy nhìn u tối quá, biết khi nào nó mới lên lại được đây bác :oops:

Chart này chắc còn rớt nữa, nhìn phát nản. sắp qua tháng 7, ko biết có tiến bộ gì không nữa.

Chart này chắc còn rớt nữa, nhìn phát nản. sắp qua tháng 7, ko biết có tiến bộ gì không nữa.
chắc phải qua hết mùa WC mới mong đc bác, tình hình vĩ mô thì thấy không ổn lắm, FED rút máu, chiến tranh thương mại, tè le hột me hết

chắc phải qua hết mùa WC mới mong đc bác, tình hình vĩ mô thì thấy không ổn lắm, FED rút máu, chiến tranh thương mại, tè le hột me hết
tính ra thì đến thời điểm này , 1 bê vẫn đang cao hơn 100% giá trị cái lúc btc-e nó sập gần 1 năm về trước ^^

sang tháng 7 ( hình như là ngày 24-> 26-7 thì phải ) là anh em forum lại chuẩn bị kỷ niệm 1 năm ngày bt-e sập và sang ngày 15-8 sẽ kỉ niệm ngày Wex tròn 1 năm ra đời ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week