Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Sáng dậy con nào cũng xanh lè, hi vọng từ giờ đên cuôi năm bay cao chút để xả trả nợ :oops:
được như bác nói thì khối a e mừng, chỉ sợ nó hồi lên rồi dump tiếp
tất cả mọi trường hợp đều có thể xảy ra mà mấy bác, nến hnay BTC bay cũng 8% rồi, đến sau mà xanh dài nữa thì ngon

mình lúc đầu cũng ko chơi, sao thấy thằng e ăn ngon quá, vừa nhảy vào thì dính chưởng, thằng e mình nó ăn nhiều lắm, xong nó đạp lại phát 20k rồi đi luôn
:D, vì cũng chả ai biết nó scam khi nào bác, thằng này nó làm đợt đó làm lớn, hội thảo rồi nhà máy các thứ tè le hết, sống cũng đc gần 2 năm mà

mình thì hồi trước bị dính cái paidverts đang kiếm ngon thì thằng side nợ tới lui rồi thằng chủ củ ôm tiền chạy các kiệu :( mấy cái đầu tư thế này h mình toàn cho next hết hên thì kiếm được ít ko thì toàn mất trắng tốn time

mình thì hồi trước bị dính cái paidverts đang kiếm ngon thì thằng side nợ tới lui rồi thằng chủ củ ôm tiền chạy các kiệu :( mấy cái đầu tư thế này h mình toàn cho next hết hên thì kiếm được ít ko thì toàn mất trắng tốn time
Mấy site này muốn ăn thì bác em nghĩ bác phải đánh giá được chi phí site, từ đó tính toán thời gian nghỉ bla bla bla. nói chứ để dễ nhất thì cứ canh vào site càng sớm càng tốt, được 1 phần lợi nhuận r` thì bùm bum thôi chứ tham thì thâm à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,441
173,605
Latest member
dovinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week