Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

số nó nhọ ôm mã gì mã đó đứng yên,...các bác đang ôm mã nào trùng e k, nói e xả lỗ ra là có khi nó lên ngay đấy,....hy sinh vì mn kkkk :rolleyes::rolleyes::rolleyes:, chia % lại cho e đc rồi.
P/s bts là 1 thí dụ, ôm 3 4 ngày vừa xả hồi chìu là tối lên luôn,..:confused::confused:

số nó nhọ ôm mã gì mã đó đứng yên,...các bác đang ôm mã nào trùng e k, nói e xả lỗ ra là có khi nó lên ngay đấy,....hy sinh vì mn kkkk :rolleyes::rolleyes::rolleyes:, chia % lại cho e đc rồi.
P/s bts là 1 thí dụ, ôm 3 4 ngày vừa xả hồi chìu là tối lên luôn,..:confused::confused:
Thím ôm mã gì thế.

Vừa ôm ETH 256 :D
Mua liều quá.

Cách mua đó tương đương với công thức.

C=A - 0.04*A (A=264 , 0.026400000)
Tức là C=0.0264 - 0.001056 = 0.025344

Giá 0.0253 là giá mua theo công thức.

Tuy nhiên đối với altcoin và trong lúc biến động cực mạnh như vậy mà đặt đúng theo công thức là 1 sự thiệt thòi và mạo hiểm lớn.

Phải đặt xuống tí nữa cỡ 0.0250 -0.0252 mới hợp lý.

Tuy nhiên tình huống vừa rồi có thể bạn ko mua được, nhưng chắc gì trong 2-4h tới thì sao? Hiện tại giá ko lên được thì tâm lý nơm nớp lo sợ mua hớ. Sau đó cắt lỗ linh tinh.
MMO sẽ trở thành nơi than thở của bạn.

Last edited:
Mua liều quá.

Cách mua đó tương đương với công thức.

C=A - 0.04*A (A=264 , 0.026400000)
Tức là C=0.0264 - 0.001056 = 0.025344

Giá 0.0253 là giá mua theo công thức.

Tuy nhiên đối với altcoin và trong lúc biến động cực mạnh như vậy mà đặt đúng theo công thức là 1 sự thiệt thòi và mạo hiểm lớn.

Phải đặt xuống tí nữa cỡ 0.0250 -0.0252 mới hợp lý.

Tuy nhiên tình huống vừa rồi có thể bạn ko mua được, nhưng chắc gì trong 2-4h tới thì sao? Hiện tại giá ko lên được thì tâm lý nơm nớp lo sợ mua hớ. Sau đó cắt lỗ linh tinh.
MMO sẽ trở thành nơi than thở của bạn.
Căn bản là vốn ít chơi ETH không lãi được nhiều bác ạ. Thành ra chỉ mua 256, hóng cỡ 260 là bán kiếm bữa trưa với vài lon húc xong nhảy sang hóng mã khác ngay. Chứ kể cả nó có lên 280 e cũng chả ăn được bao nhiêu :confused:

Căn bản là vốn ít chơi ETH không lãi được nhiều bác ạ. Thành ra chỉ mua 256, hóng cỡ 260 là bán kiếm bữa trưa với vài lon húc xong nhảy sang hóng mã khác ngay. Chứ kể cả nó có lên 280 e cũng chả ăn được bao nhiêu :confused:
Nói cùn.

Khi ko mua thì chẳng thằng nào vào mua, khivừa đặt lệnh mua được 1 ít chưa đủ thì tóa lọa tên nhảy vào tranh mua. Hic hic đắng cả mề.

Hehe đã mua xong BTS chờ vài tiếng nữa thôi. Khả năng hôm nay sẽ lên 1565

Mẹ số đen vl, đụng cái nào là die cái đó
mua amp thì lỗ nặng, mua eth cũng giảm mạnh mua DGB cũng giảm nốt
biết sống sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,684
Latest member
manh234