Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Dân chơi đây rồi, tiền bác mmo hay lấy ngoài đời vào thế :D

Oh, may quá, lục lại xem còn btc nào ko đem ra bán đã.

F12 tự sướng à :)). trên có sao dưới Your balance 0 xu vây
Hehe, cái đó có thể là F12 thật. Bình thường thì bạn đúng chắc luôn, nhưng trường hợp này thì chưa chắc.

Vừa khớp đc lệnh 450 thì rớt xuống thảm :(

Vài hôm tới lên 470 cho coi :)

bữa em để 500 tính sửa lại 450 bán mà sang 1nay ngủ dậy tự dưng muốn bán cái bán ở 414 ùi h vào thấy rate cao ngất hơi tiếc hjhj :3 chờ thêm vậy hjhj :3

Bên cryptsy rút tiền được rồi kìa
chắc là đang hạn chế rút 1 số coin, XRP của em chưa rút đk, nếu thế thì sao giá DOGE vẫn còn chênh thế kia ạ ?

đọc hoài mà vẫn không biết kiếm chơi sao.
Có nhiều topic hướng dẫn mà hỏi không biết chơi sao là thế nào, chơi như chứng khoán, forex thôi
Cứ trade theo phân tích kỹ thuật và phân tích cơ bản

bêm đó toàn pending đến 2 ngày mà ko chát với bon amind là chịu ko rút đc với lại mấy nay còn chả thấy amind đâu nữa

Hehe mình chơi site đó mấy năm rồi, ân oán nhiều với nó rồi. Site đó tuyệt đối không scam, cho nó vàng và bảo nó mày scam tao đi, tao nhiều tiền lắm. Nó cũng ko dám scam. Vì scam thì nó đi tù được gì đâu.
Bạn search trên mạng thấy người ta bảo scam thì rất là nhiều. Lý do là những người đó đều ức chế như các bạn, bị nó giam tiền. Ở đời thì lời nói gió bay, không có thể lấy lại được. Nhưng ở trên mạng thì khác, nói sai hay nói đúng nó đều bị google tìm ra.

Lúc nào có biến động, giá chênh lệch là chắc chắn nó giam tiền. Ví dụ như Bitcoin giá đang cao, bạn muốn rút để bán thì đừng bao giờ mơ là rút được liền. Khi bạn làm lệnh rút thì nó sẽ lấy số Bitcoin đó đi bán... và bạn bị pending. Sau đó giá bitcoin giảm đột ngột thì nó sẽ mua bitcoin lại và trả cho bạn.

Thử hỏi. Nó scam bạn để được gì, không có lợi bằng việc làm trung thực đó phải không?

nóng lên rồi - nóng lên rồi bà con ơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,243
Latest member
lapmanginterneti

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week