Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

có vẻ như sàn polo đang suy sụp tổng thể hay gì ấy chứ,...h vol tổng nó có bao nhiu đâu, ngta bỏ đi hết hay gì rồi,....bác nào có tinh tức gì thì loan lên cho ae bít mà tháo nhé,...trade lỗ 10 20% còn cắn răng cắn lợi mà cắt lỗ chứ.....sập sàn phát là ra rê ngay và luôn :(:(:(

có vẻ như sàn polo đang suy sụp tổng thể hay gì ấy chứ,...h vol tổng nó có bao nhiu đâu, ngta bỏ đi hết hay gì rồi,....bác nào có tinh tức gì thì loan lên cho ae bít mà tháo nhé,...trade lỗ 10 20% còn cắn răng cắn lợi mà cắt lỗ chứ.....sập sàn phát là ra rê ngay và luôn :(:(:(
Sàn nào cũng thế cả, như BTC-e hôm nay cũng còn có 6000 VOL, giảm 1/2 so với bình thường

đêm nay nhiều coin kèo ngon thật, chả bù cho cả ngày trước đó, đêm thức ko ngủ trade coi sao.

Mà QORA lên ae lựa mà té đi nhé, éo có lạc quan được đâu, trước luc chết nó giãy mạnh lên 1 cái để mọi người tưởng nó còn sống mà bu vào để nó úp bô vào đầu đó...DGB cũng thế....

Toàn sói ca xén lông cừu, ham hố là chít

Last edited:
đêm nay nhiều coin kèo ngon thật, chả bù cho cả ngày trước đó, đêm thức ko ngủ trade coi sao.

Mà QORA lên ae lựa mà té đi nhé, éo có lạc quan được đâu, trước luc chết nó giãy mạnh lên 1 cái để mọi người tưởng nó còn sống mà bu vào để nó úp bô vào đầu đó...DGB cũng thế....

Toàn sói ca xén lông cừu, ham hố là chít
chuẩn men,...
...vol thằng polo nó phải giảm đi mấy lần rồi ấy chứ, không biết tiền đi đâu mà nó sụt giữ

qora sẽ lên trên 38 lại cho mà coi. Trade mà ko xem chart à

Trade thêm vài ngày rồi xả hết về btc

Mà cứ để ý hôm nào mình bận rộn ko check đc là hôm đấy sóng to, hôm nào rảnh rang canh me thì thị trường êm ả, éo hiểu :(

ETH sẽ về 0.012 trong vòng 3 tháng nữa. Trông mong gì nó mà ôm với ấp.

Quy tắc 5W hãy áp dụng đi.

ETH sẽ về 0.012 trong vòng 3 tháng nữa. Trông mong gì nó mà ôm với ấp.

Quy tắc 5W hãy áp dụng đi.
làm con sóng mới xả vốn đc bác,..cơ bản là vẫn ngắm btc vì e ấy sắp tới tháng rồi,....cơ mà bên tradeview nói eth h đến cuối năm sẽ lên 5x 6x mà,....kkkk

Vậy thì ôm cho mau giàu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week