Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

vẫn chưa hiểu cái vụ mảrgin mà sell trc buy sau là thế nào,....bác nào thông não dùm e phát,....gg rồi mà hình như hk đúng từ khóa nên cũng hk ra thông tin gì,...

theo mình là có thể là bạn vay 500k ETH, bạn bán với giá 1$, sau đó nó giảm còn 0.5$, bạn mua lại 500k trả nợ thì bạn vẫn lời 250k$

theo mình là có thể là bạn vay 500k ETH, bạn bán với giá 1$, sau đó nó giảm còn 0.5$, bạn mua lại 500k trả nợ thì bạn vẫn lời 250k$
ah thank nhé, mình hỉu sơ sơ rồi, nhưng mà nó sẽ đúng ở các mã vol lớn, buy sell trên lệch thấp nhất có thể, thì mới dễ ăn chứ mà lệch nhìu thì cái tỷ lệ margin nó lệch lớn lắm ,...

ah thank nhé, mình hỉu sơ sơ rồi, nhưng mà nó sẽ đúng ở các mã vol lớn, buy sell trên lệch thấp nhất có thể, thì mới dễ ăn chứ mà lệch nhìu thì cái tỷ lệ margin nó lệch lớn lắm ,...
Bạn có 0,1 btc, transfer vào margin cặp btc-doge chẳng hạn sẽ được 0,25 btc và 1 lượng doge tương ứng, bạn sẽ đặt sell doge với giá muốn bán và đợi khớp lệnh, sau đó chờ giá xuống mua đúng lượng doge đã sell, còn lại dư bao nhiêu btc sẽ là phần lãi của bạn. Như thế đúng ko pro @candylove

ai ăn được dgb ko kìa, pumb từ 8x lên 102 rồi. hix, có 0,34 btc, trade block ra đi hết 0,14 btc còn 0,2 btc@@

Last edited:
Bạn có 0,1 btc, transfer vào margin cặp btc-doge chẳng hạn sẽ được 0,25 btc và 1 lượng doge tương ứng, bạn sẽ đặt sell doge với giá muốn bán và đợi khớp lệnh, sau đó chờ giá xuống mua đúng lượng doge đã sell, còn lại dư bao nhiêu btc sẽ là phần lãi của bạn. Như thế đúng ko pro @candylove
thank các bác đã thông não,,,keke, e hỉu rồi...:D:D, thì ra là vay gì trả đó, e cứ tưởng cứ phải quy về btc...
p/s e ôm thể nào cũng có bão,.thôi buôn cho xanh trời giúp các bác trade tốt.....:):) nghĩ ngơi time

Last edited:
thank các bác đã thông não,,,keke, e hỉu rồi...:D:D, thì ra là vay gì trả đó, e cứ tưởng cứ phải quy về btc...
p/s e ôm thể nào cũng có bão,.thôi buôn cho xanh trời giúp các bác trade tốt.....:):) nghĩ ngơi time
dgb dang pumb mà ko chơi à, canh mãi nãy giờ chưa vào được:(

dgb dang pumb mà ko chơi à, canh mãi nãy giờ chưa vào được:(
thử bao lần rồi bác...mạnh cỡ eth vol mấy chục k btc mà còn gục đầu thì mấy mã đó e vào có mà đỏ trời...với e đi tây nguyên nghỉ mát tháng xem các bác trade học hỏi về tính kkk

Hôm nay các mã đều xanh lè.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,684
Latest member
manh234

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week