Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Hic hic, vậy thì phải chờ các bác nhỉ.

BTC tăng thì BUY có lãi , BTC giảm thì SELL có lãi ko các bác o_O

Dẽo tay là sao bạn :D
Trên đà xuống giá thì có những lúc nó nhảy lên một chút rồi mới giảm tiếp, bác nào phân tích tốt, ví dụ như @bi04.exchange , @locthiennguyen hay @hienmmo ... nắm rõ được lúc nào nó sắp nhảy lên thì mua vào rồi nó lên thì bán ra ngay thì ngày cũng kiếm được 100 USD tùy vốn. Còn bác nào tay mơ thì lúc nào nó nhảy lên đỉnh thì mua vào rồi nó giảm cho phát thì hốt hoảng bán ra thế là mất 100 -200 USD trong vài chục phút ha ha

Last edited:
Trên đà xuống giá thì có những lúc nó nhảy lên một chút rồi mới giảm tiếp, bác nào phân tích tốt, ví dụ như @bi04.exchange , @locthiennguyen hay @hienmmo ... nắm rõ được lúc nào nó sắp nhảy lên thì mua vào rồi nó lên thì bán ra ngay thì ngày cũng kiếm được 100 USD tùy vốn. Còn bác nào tay mơ thì lúc nào nó nhảy lên đỉnh thì mua vào rồi nó giảm cho phát thì hốt hoảng bán ra thế là mất 100 -200 USD trong vài chục phút ha ha
vậy mình là tay mơ cmnr, sáng mua là 425 $ giờ chắc bán 423 gỡ vốn quá :(

và có lẽ đợt dump em mong chờ bấy lâu nay sắp bắt đầu :D
theo em đoán thì giả sử có dump thì xuống 395 $ là cùng chứ làm gì có 380 :D

giử đi cậu vài ngày tới cao hơn 425 thôi
không nên bác ah, không nhất thiết mua vào 425 thì phải bán ra hơn 425 cho bằng được để có cảm giác chiến thắng, đây là sự dính mắc nguy hiểm. Nếu bây giờ bác tin tưởng nó còn giảm mạnh nữa và tin vào một mức đáy nào đó thì hãy bán ra lúc này để cắt lỗ và chờ đến đáy thì mua lại. Như vậy bác sẽ có lợi nhuận cao hơn và gỡ lại cả lần lỗ này. Tuy nhiên nếu bác không chắc chắn nhưng lại tin vào tiềm năng dài hạn của Bitcoin thì cứ mua 1 ít rồi vứt đó đi làm việc khác kiếm tiền, sau vài tháng hoặc vài năm quay lại xem lời hay lỗ.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week