Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

hóng 600 nào

sau bao nhiêu bước chân vững trãi thì thế nào cũng phải trợt chân 1 phát cho tỉnh hồn chứ hk là sẽ bị chìm trong mộng mị đó bác..

sau bao nhiêu bước chân vững trãi thì thế nào cũng phải trợt chân 1 phát cho tỉnh hồn chứ hk là sẽ bị chìm trong mộng mị đó bác..

em còn tỉnh lắm bác
đợt này ko có ngu như hồi 2013

Bảo trì nó thông báo rồi mà. Còn 20 btc trên polo chưa lo đây?
vậy hả bác, mình hk để ý cái thông báo nên hk bít, bác bít bảo trì thì hk lo chứ tự dưng mà nó sụp thì bác hk lo luôn ah...:confused::confused:... Đang vào lệnh short eth cái đứng, hy vọng nó hủy dùm chứ hk lại mẻ răng

vậy hả bác, mình hk để ý cái thông báo nên hk bít, bác bít bảo trì thì hk lo chứ tự dưng mà nó sụp thì bác hk lo luôn ah...:confused::confused:... Đang vào lệnh short eth cái đứng, hy vọng nó hủy dùm chứ hk lại mẻ răng
Long đi. Tuần này nó còn lên mà? :D

Vừa đi đánh đu nhảy dù ăn chơi phè phỡn mừng Bit lên giá về :v .. hy vọng mai lên tiếp :oops:

Vừa đi đánh đu nhảy dù ăn chơi phè phỡn mừng Bit lên giá về :v .. hy vọng mai lên tiếp :oops:
mai nó rớt cái phập là banh xác :D

btc vẫn còn cả 1 tháng 6 để tăng giá

Do đó móc 650 trong tháng 6 không phải là không thể ..he ^^

Last Price: 577.999 USD
Low: 558.0109 USD
High: 578.7369 USD
Volume: 5308 BTC / 3028235 USD
Server Time: 06.06.16 21:01

Gom lúc btc-e giá 22.55. BTC giá 430 hồi tháng 5. Lúc lên 525 run quá bán hết mẹ mất. Giờ lại chờ xuống để mua vào :(

Last edited:
Gom lúc btc-e giá 22.55. BTC giá 430 hồi tháng 5. Lúc lên 525 run quá bán hết mẹ mất. Giờ lại chờ xuống để mua vào :(

dự là chờ hơi bị lâu
vì từ tháng 7 >>> cuối năm dự là sẽ có đợt pump kinh điển nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week