Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Tham ăn to thì giờ đậm rồi, giá giờ về 0.0079000. Để 100 dash lại giờ kiếm 6300 000 sat = 27$ ngon ơ rồi. Huhu

Sáng giờ cầm 1 btc lượn vòng kiếm đủ chi tiêu ngày rồi. Hehe mấy thím ngồi hóng BTC đi nha.

Tham ăn to thì giờ đậm rồi, giá giờ về 0.0079000. Để 100 dash lại giờ kiếm 6300 000 sat = 27$ ngon ơ rồi. Huhu

Sáng giờ cầm 1 btc lượn vòng kiếm đủ chi tiêu ngày rồi. Hehe mấy thím ngồi hóng BTC đi nha.
chịu, dep vô cũng không kịp :D thôi để lấy 40$ kiếm 27$ cho lẹ :oops: 3 lệnh thôi

chịu, dep vô cũng không kịp :D thôi để lấy 40$ kiếm 27$ cho lẹ :oops: 3 lệnh thôi
Dep Bitcoin thôi chứ dep cái gì thím.
Có Bitcoin rồi thì ask/bid coin gì là quyền của mình. Quên bài học cũ rồi à.

có vẻ thôi chứ chưa chắc chắn đâu, cứ táng 1 cục vào 300 đi, có cú sụp "ổ voi" là ngon ăn :D

có vẻ như xu hướng tăng của BTC đã bắt đầu ổn định rồi đây
có khi nào đêm giao thừa nó sẽ bật để chào đón 1 năm mới thành công :D :p

Theo quan sát từ sáng giờ thì thấy nó giảm giá ngầm, từng chút từng chút một, nguyên ngày cũng đã giảm mất 6$, tương đương với 1 cú dump khá mạnh :)

chắc có thánh nào gom chưa đủ hàng :D

bọn này khó lường vãi, hôm nay kịch bản hoàn toàn khác, nguyên ngày nó để cho giá dập dềnh đến tối dump một phát kinh hoàng :eek:

Mấy hôm nay mấy thím cứ bàn cái gì mà pump, rồi dump, rồi giảm giá rồi tăng giá. Cuối cùng nó thế nào rồi các bác cho em theo với

Mấy hôm nay mấy thím cứ bàn cái gì mà pump, rồi dump, rồi giảm giá rồi tăng giá. Cuối cùng nó thế nào rồi các bác cho em theo với
Dash h sao đây a, vẽ đường cho hươu chạy zới... :oops: Ask 0.012 dc ko ạ .

bà con cẩn thận, kịch bản ngày hôm qua đã được lặp lại, vì vậy có thể sắp có 1-2 quả dump rất nặng. Chỉ là cảnh báo thôi nhé, bác nào nghe lời em mà lỗ thì đừng đòi nợ em đấy.

Dump đi nào, mới cầm được sổ đỏ.

đi cầm sổ đỏ để gom hàng nào :D

tóm lại trước sau gì cũng có 1 quả big dump. Cho dù lên 5 - 600 thì dump xuống 250 là chuyện bình thường

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week