Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Your IP address is prohibited from accessing Poloniex.

Thôi xong, có khi nào nó chặn ip VN không các thím
me too, tự nhiên bị block là sao trời, hok lẽ hacker đã DDOS thành công rồi sao, nó đang chuyển tiền đi nên block hết mình lại,...wtf sao ch xiu cứ ập tới thế này

me too, tự nhiên bị block là sao trời, hok lẽ hacker đã DDOS thành công rồi sao, nó đang chuyển tiền đi nên block hết mình lại,...wtf sao ch xiu cứ ập tới thế này

Hình như đang chặn IP VN thật mấy thím ạ :oops:. Thằng bạn em ở nước ngoài vất thử cái site cho nó load bình cmn thường luôn :oops:

We are currently experiencing a DDoS attack.

This affects only the trading site, all funds are unaffected by this and safe.

Availability may be interrupted or impossible due to the above attack for an as of yet unknown time.

We are working on mitigating the attack as soon as possible.

Apologies for the inconvenience and thank you for your patience.
Support Center powered by Freshdesk49730

kaka. tui cũng vừa bị hôm qua vi nghịch ngu. may mà sáng nay nó mở. gửi ticket mãi nó ms mở

BTC .có bác nào có kinh nghiệm Buil dàn máy về đào k ạ. vs lại đào bằng soft nào cho hiệu quả ạ :))

vs lại dào tầm bao nhiu tháng thì hòa vốn con máy ạ :D

máy đào bitcoin ráp một con thì cần 60-80 chai
Dạo này giá nhiêu đó đào cũng chả lời đâu tốn điện kinh khủng, lên cỡ 1000$/1bit thì đào mới ngon

máy đào bitcoin ráp một con thì cần 60-80 chai
Dạo này giá nhiêu đó đào cũng chả lời đâu tốn điện kinh khủng, lên cỡ 1000$/1bit thì đào mới ngon
người kêu đào 2-3 tháng hòa vốn .người kêu lỗ vỡ mặt. là sao nhỉ. :D nhìu ý kiến trái chiều quál. híc

người kêu đào 2-3 tháng hòa vốn .người kêu lỗ vỡ mặt. là sao nhỉ. :D nhìu ý kiến trái chiều quál. híc

đào theo hyip >>> 2-3 hoàn vốn còn đào real >>> vỡ mặt

Theo như e tham khảo thì muốn đào btc có lãi thì bác trên cần:
1- điện chùa hoặc giá cực rẻ
2- đầu tư lớn, 1 cái máy ko ăn thua gì đâu, như thread đào btc trc của voz gọi là lắp chuồn tậu trâu cày :D
3- vấn đề tản nhiệt. Với thời tiết như này mà ở các thành phố lớn thì bác ngồi trong nhà cũng nóng như 12h trưa ngoài đường.

Theo như e tham khảo thì muốn đào btc có lãi thì bác trên cần:
1- điện chùa hoặc giá cực rẻ
2- đầu tư lớn, 1 cái máy ko ăn thua gì đâu, như thread đào btc trc của voz gọi là lắp chuồn tậu trâu cày :D
3- vấn đề tản nhiệt. Với thời tiết như này mà ở các thành phố lớn thì bác ngồi trong nhà cũng nóng như 12h trưa ngoài đường.
thì vốn dĩ cày là xác đinh đầu tư máy trâu à :V .:)) có gì mang vào phòng điều hòa lúc ngủ ngủ cùng vs máy :))

lúc trước btc còn 1k=1bit tớ có vô mấy xưởng đào bitcoin tham quan
Nói chung họ để máy trần bên ngoài chả ráp vô case gì cả, 1 máy thì gắn card màn hình cớ 12 GB .Tản nhiệt thì 1 máy 4 quạt sever chạy như điên phòng máy lạnh nhưng rất nóng.
bọn này ăn điện kinh khủng lắm. Đi qua mấy nước vùng lạnh như iceland vừa lạnh mà điện vừa rẻ thì may ra có lời . Nghe nói bên đó có mấy xưởng đào lớn lắm. Chứ ở VN đào ko ăn thua gì đâu

thì vốn dĩ cày là xác đinh đầu tư máy trâu à :V .:)) có gì mang vào phòng điều hòa lúc ngủ ngủ cùng vs máy :))
Ko phải là cái máy case để bác vừa dùng vừa đào đâu ạ mà cái chuồng trâu phải như này cơ. Và nó nóng khủng khiếp. Bác mà cho vào phòng điều hoà thì tiền ĐH cao hơn lượng coin đào đc đấy ạ.
co-mot-dong-card-man-hinh-rat-khoe-nhung-mua-lai-thi-gia-sieu-re.jpg

lúc trước btc còn 1k=1bit tớ có vô mấy xưởng đào bitcoin tham quan
Nói chung họ để máy trần bên ngoài chả ráp vô case gì cả, 1 máy thì gắn card màn hình cớ 12 GB .Tản nhiệt thì 1 máy 4 quạt sever chạy như điên phòng máy lạnh nhưng rất nóng.
bọn này ăn điện kinh khủng lắm. Đi qua mấy nước vùng lạnh như iceland vừa lạnh mà điện vừa rẻ thì may ra có lời . Nghe nói bên đó có mấy xưởng đào lớn lắm. Chứ ở VN đào ko ăn thua gì đâu
nge nói h người ta đào ltc hả bác :D

Ko phải là cái máy case để bác vừa dùng vừa đào đâu ạ mà cái chuồng trâu phải như này cơ. Và nó nóng khủng khiếp. Bác mà cho vào phòng điều hoà thì tiền ĐH cao hơn lượng coin đào đc đấy ạ.
co-mot-dong-card-man-hinh-rat-khoe-nhung-mua-lai-thi-gia-sieu-re.jpg
ai chả biết ấy à :3 chứ kia là tổ chức roài. mình k bằng như ngta cớ tầm bằng 1 phần của 1 cái dàn kia thui.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week