Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Hơn 2k$ ôm eth. Giữ chắc tay đợi nhà đầu tư nhảy khỏi ETC. Sớm muộn gì etc cũng sẽ lụi. Còn đc vài trăm $ canh giá đáy hốt eth tiếp.
Anh em giữ vững tay lái. Hãy nghĩ về 1 tháng, 3 tháng nửa năm sau sẽ như thế nào. Chứ đừng nghĩ về ngày hôm sau sẽ ntnao nữa.

Hơn 2k$ ôm eth. Giữ chắc tay đợi nhà đầu tư nhảy khỏi ETC. Sớm muộn gì etc cũng sẽ lụi. Còn đc vài trăm $ canh giá đáy hốt eth tiếp.
Anh em giữ vững tay lái. Hãy nghĩ về 1 tháng, 3 tháng nửa năm sau sẽ như thế nào. Chứ đừng nghĩ về ngày hôm sau sẽ ntnao nữa.
Đúng rùi . quyết giữ ....

dự là ETH sẽ xuống 8.5 hoăc 7 và tăng 13.7 và trên . trong vòng 2 tháng - 3 tháng ( lý do thì chắc ai cũng bjk ) ..... cô hồn Trung quốc xả hàng và BTC cũng sẽ đi xuống và sẽ lên lại khá lâu tí và sẽ đạt móc 700 trên >>>>

chơi như bác sẽ k thắng nhiều nhé. nghe mình đi bán đi chờ xuống tiếp lại mua vào. mình chơi chưa bao giờ lỗ dù lên hay xuống vẫn luôn lãi.

t ôm ETH lúc 14 nó dump lỗ sấp mặt may mà nhanh trí trade qua ETC gỡ lại dc vốn còn lời mấy chục $ chứ, giờ nó vẫn đang lên nhưng cũng ko tiếc lắm. lại vốn là ngon rùi :p
ETC nhanh giàu nhanh nghèo . nếu như bạn là 1 người chê tiền ... đừng ham thấy trước mắt cẩn thận vẫn hơn

Bitfinex 602.18 -3.17%
Coinbase 592.00 -4.70%
BTC-e 597.11 -2.91%
Bitstamp 599.48 -3.64%
LocalBitcoins 727.61 -3.80%

BTC coinbase thấp hơn cả btc-e :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241