Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Á. Mới vào xem giá BTC ai ngờ nó biến động cũng đáng chú ý nhỉ.

MỘt lần nữa, thím nào áp dụng công thức Candylop thì cũng bắt đúng đáy và đỉnh từ hôm qua luôn nè.

Theo diễn biến thì các bạn nhìn vào đây
image.php

Rõ ràng là (quay lại quá khứ 1 ngày trước đây) giá đang ổn định ở mức 378 (xác định đó là A).

TÌnh huống 1:

Nếu thím nào đang cầm USD thì có nghĩa là họ áp dụng công thức Candylop C =A - A*10%/3 tức là đặt giá C= 378 - 378*0.1/3=378 - 12.6 =365.4 $ để treo mua

Các bạn nhìn hình đi, xem có bắt đúng đáy chưa?

Mua được đáy (nếu không dùng robot để bán ngay) thì bạn lãi bao nhiêu thì do sự may mắn của bạn (vụ này mình ko tính làm gì). NHưng nếu xài robot thì bạn sẽ bán được ngay với giá 373-375$.
Rõ ràng là bạn chốt lãi rồi. Chúc mừng bạn.

TÌnh huống 2.

Nếu bạn đang cầm BTC thì rõ ràng theo công thức Candylop C=A + A*10%/3= 378 + 12.6 = 390.6.

Như vậy bạn đặt giá bán mớ btc của bạn đúng giá đỉnh một cách có cơ sở và tỷ lệ bán được cao, không bị hớ, không bị tham lam dẫn tới không bán được. Giúp bạn chốt lời linh hoạt.
Bạn nhìn vào hình, rõ ràng là bạn bán được ngay đỉnh hoặc sát đỉnh luôn. Đúng chưa nào. Chúc mừng bạn luôn.

TÌnh huống 3 (cái này do may mắn, cả năm đôi khi gặp 1-2 lần mà thôi.)

Đó là tình huống 1 áp dụng đúng mà do bạn trade tay cho nên bạn không kịp bán mà giá lại lên tới mức 2( một tình huống mà giá rơi về 1 mức mà lại lên ngay 2 mức thì quá hiếm khi xảy ra).
Nhưng rõ ràng là nó vẫn tuân theo luật đặt giá candylop. Vấn đề bạn ăn được 2 mức là do bạn may mắn.

Như vậy. Để trade cơm gạo, biết cách đặt giá sẽ giúp bạn kiểm soát được nguồn lợi nhuận đều đặn và an toàn cho bạn. Bạn không cần phải trade nhiều, không cần lãi nhiều hay "ÔM", chỉ cần hiểu, áp dụng đúng thì bạn sẽ bách phát 99 phát trúng.
xong robot chưa thánh? e hóng nó đây, thức canh ko trụ được lâu

xong robot chưa thánh? e hóng nó đây, thức canh ko trụ được lâu
Chưa bác ơi, cuối năm rồi, lo tết đã. Ra tết phát triển tiếp

Thức canh thì sức đâu chịu cho nổi, mất công bỏ viẹc khác, phí ra.

Chưa bác ơi, cuối năm rồi, lo tết đã. Ra tết phát triển tiếp

Thức canh thì sức đâu chịu cho nổi, mất công bỏ viẹc khác, phí ra.
sao bác chia sẻ bí kíp nhiều vậy ko sợ mất cần câu cơm ạ :D

sao bác chia sẻ bí kíp nhiều vậy ko sợ mất cần câu cơm ạ :D
ko phải là chia sẻ mà là bác ấy đang chứng minh lý thuyết của bác ấy qua diễn biến thực tế. và con robot sẽ làm nhiệm vụ dựa trên cơ sở lý luận ấy. bắt giá -khoá-bán chốt lãi/
Chứ cái đùng bác ấy bán tút thì ít người tiếp cận vì ko hiểu tút làm việc trên nguyên tắc gì. kiểm chứng gần đây và cả mấy tháng trước thì cơ bản công thức bác ấy đưa ra là chuẩn. bám theo có thể ăn được

sao bác chia sẻ vậy ko sợ mất cần câu cơm ạ :D

Có thể mình sẽ cho thuê với mức phí vừa phải hoặc ít mà không sợ bị crack, phản chủ hoặc bị mất cần câu cơm vì những lý do sau.

Nếu như mấy cái tool MMO khác như android, web... thì điều lo ngại đó là trở ngại lớn nhất, nhưng cái này thì không.

1. Tool hoạt động dựa trên 1 hoặc vài tut trade cụ thể chứ không phải dùng cho tất cả như MT4.
2. Dân chơi BTC không nhiều như các thể loại MMO khác.
3. Khi ăn được (BTC) thì tui ăn 1 mình cũng không hết, thà cho anh em VN ăn thì ngon hơn cho bọn nước ngoài ăn à.
4. Không lo bị crack bởi vì có crack họ cũng sẵn sàng donalt hay bonus cho mình không bằng cách này thì cũng cách khác mà thôi. Vì người dùng dám tin rằng nó đem lại lợi nhuận hơn nhiều so với donalt, bonus hay là phí mà.
P/s dân trader thường chơi rất thoáng
5. Trong cộng đồng nhỏ kiếm ăn BTC, họ cần nhau, không chắc rằng ai hơn ai cả cho nên họ ít ganh đua nhau hay có ý qua mặt nhau hay qua cầu rút ván.

Những lý do trên làm mình ko ngại chia sẻ nếu khi mình hoàn thành xong tool.

ko phải là chia sẻ mà là bác ấy đang chứng minh lý thuyết của bác ấy qua diễn biến thực tế. và con robot sẽ làm nhiệm vụ dựa trên cơ sở lý luận ấy. bắt giá -khoá-bán chốt lãi/
Chứ cái đùng bác ấy bán tút thì ít người tiếp cận vì ko hiểu tút làm việc trên nguyên tắc gì. kiểm chứng gần đây và cả mấy tháng trước thì cơ bản công thức bác ấy đưa ra là chuẩn. bám theo có thể ăn được
Chính xác đấy.

Có thể mình sẽ cho thuê với mức phí vừa phải hoặc ít mà không sợ bị crack, phản chủ hoặc bị mất cần câu cơm vì những lý do sau.

Nếu như mấy cái tool MMO khác như android, web... thì điều lo ngại đó là trở ngại lớn nhất, nhưng cái này thì không.

1. Tool hoạt động dựa trên 1 hoặc vài tut trade cụ thể chứ không phải dùng cho tất cả như MT4.
2. Dân chơi BTC không nhiều như các thể loại MMO khác.
3. Khi ăn được (BTC) thì tui ăn 1 mình cũng không hết, thà cho anh em VN ăn thì ngon hơn cho bọn nước ngoài ăn à.
4. Không lo bị crack bởi vì có crack họ cũng sẵn sàng donalt hay bonus cho mình không bằng cách này thì cũng cách khác mà thôi. Vì người dùng dám tin rằng nó đem lại lợi nhuận hơn nhiều so với donalt, bonus hay là phí mà.
P/s dân trader thường chơi rất thoáng
5. Trong cộng đồng nhỏ kiếm ăn BTC, họ cần nhau, không chắc rằng ai hơn ai cả cho nên họ ít ganh đua nhau hay có ý qua mặt nhau hay qua cầu rút ván.

Những lý do trên làm mình ko ngại chia sẻ nếu khi mình hoàn thành xong tool.
à ý em là cái công thức bác chia sẻ thôi ạ :D

à ý em là cái công thức bác chia sẻ thôi ạ :D
Công thức chia sẻ rồi đó. Nó không xâm phạm nồi cơm của mình, mình có ăn thì cũng không hết. Bán cũng chẳng ai mua, chi bằng share ra ai chơi được thì chơi.

Có điều các bác đừng có dịch ra tiếng nước ngoài và không nên phổ biến rộng. Chỉ nên chơi trong cộng đồng nhỏ.

Giờ tám 1 tí về hướng giá cho vui nè.

Ko biết mấy thím nghĩ thế nào chứ còn bây giờ mình sẽ chơi giá xuống vì mình nghĩ giá sẽ rớt. Bây giờ là đầu phiên của phiên giao dịch cuối cùng của tuần này giờ UTS+0 bên cạnh đó kỳ nghỉ Vietnamese New Year (gọi như vậy cho nó có tinh thần TPP và tinh thần dân tộc) có ảnh hưởng lớn đến thị trường. Ngay bây giờ đây đang có nhiều dấu hiệu giảm giá.

Đang nói tới btc-e.com bạn ơi

vãi thía trade bitchcoin chứ có fake ip để cheat choát cái gì đâu mà nát lol . càng nhiều người trade theo xu hướng thì càng có lợi chứ sao :D

vãi thía trade bitchcoin chứ có fake ip để cheat choát cái gì đâu mà nát lol . càng nhiều người trade theo xu hướng thì càng có lợi chứ sao :D
:D:D:D với hiếm ai có đủ tiềm lực thao túng dc giá. nên chả lo.
để đẩy giá lên hay xuống chắc cần cả 1 cộng đồng lớn mua or bán cùng xu hướng
như tụi china chẳng hạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week