Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

xin các sư phụ cao nhân nào giúp em ạ . tình hình em muốn đào coin ạ ai hướng dẫn tận tình giúp em hay có web hướng dẫn xin shear cho em xin cảm ơn . em đang trade và muốn thêm đào coin nhé

LTC sắp tới sẽ xuống rất sâu đó

một số sàn chuẩn bị dừng trade LTC nên các chuyên gia lướt sóng cần chú ý

:D :p :)
tình hình là bác đừng ôm bác ôm coin nào là coin đó tụt phong phanh bác không ôm thì nó lại lên giống e DASH là 1 bài học ! LTC bác không ôm thì tối nay nó sẽ lập thành tích mới có khi 13 cũng không chừng !:D:D:D:D:D

có ai đang hóng đáy e LTC không? mình đang me ở 10.4. số 10 trong bài cào là bù không nút, số 4 theo tử vi tàu khựa là tử hay là chết, kết hợp số 10 và số 4 nghĩa là không chết thì kiểu gì cũng ngon cơm :D

đã thủng đâu , trần 12 :
12 44130.54327048 529566.51úsd

Segwit 74% rồi ....

427/576 (74.13%) blocks signaling in the past 24 hours! sắp đạt 75% rồi nè

LTC vẫn chưa phá đỉnh thành công à ? ^^

Last edited:
pivx vã thật nhỉ? cứ tưởng niêm yết lên Polo mới pump típ, đau đầu là 2 hôm trước mới đẩy một ít ở 77ksat để thử ôm 1 coin được 1 thánh legendary dụ khị mà ko xem tìm hỉu info j (rốt cùng nó vẫn sideway), vậy mới nói đừng để ai ra quyết định dùm hay làm lung lay quyết định cuối cùng của mình, cần luyện tập chủ động và lạnh..lùng hơn. Em đoán nhiều bác trong đây đã trở thành triệu phú $ từ cryptocurrencies r, điển hình e có thể đoán mấy tay to cộm cán như bi04.exchange, doctorthanh, a kẹo kéo, thím j đăng topic kiếm triệu $ j đó ...vv, còn nhiều bác nick mới lắm tiền thích im hơi trong đây nữa.. (ôi tiếc ko có e :confused:) . Chỉ ko rõ với số tiền lớn vậy, mấy bác khi bán rút về vnd 1 lần cả tỷ như nào? hay chia ra vài chục lần mỗi lần 100c, hay xài bank nước ngoài, có bị police hỏi han kiểm thuế hay k...:D

Ps: gom thêm ít stratis, nxs...

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,057
Latest member
manchihi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week