Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

mình dùng CTRL+C nó sai hoàn toàn thành địa chỉ khác luôn bác ợ , có test lại lần 2 ko thấy bị kiểu đó, trong GR Ming BTC cũng có bác kêu bị thế này , thế nên anh em chú ý cẩn thận :(
ví BTC thỉnh thoảng nó vẫn đổi mà

vâng em chụp ảnh gửi cho support bên đó thì được trả lời là ví lúc giao dich được mở với em là ví khác , nên họ chia buồn thôi :D
Nó là virus đó bác,bác quét lại máy đi.
Loại virus này ra cũng được gần nửa năm rồi,nó phát hiện trong bộ nhớ bác(khi bác CTRL + C thì nó sẽ chép cái mà bác copy vô bộ nhớ) mà là địa chỉ ví bitcoin thì nó sẽ replace với địa chỉ của hắc cơ
Ai ko chú ý là dính ngay

pivx lên lại r, ai hút lúc dump 8xk để đến h thì ngon. Ark bị dìm khá lâu, ko biết h nhảy vào dc k hay đợi có cú rơi mạnh nữa he?. Stratis giá nền h 4x-5x, chắc chỉ có lên thôi. còn emc nữa...à mà thôi. Hi vọng :rolleyes:

Nó là virus đó bác,bác quét lại máy đi.
Loại virus này ra cũng được gần nửa năm rồi,nó phát hiện trong bộ nhớ bác(khi bác CTRL + C thì nó sẽ chép cái mà bác copy vô bộ nhớ) mà là địa chỉ ví bitcoin thì nó sẽ replace với địa chỉ của hắc cơ
Ai ko chú ý là dính ngay
mình thử vài lần nhưng chỉ bị duy nhất 1 lần chuyển vi thế mới nhọ chứ :(

các bác check chart nhiều coin cùng 1 tab hoặc cùng 1 màn hình bằng site nào ạ ? hoặc app nào ạ ?

Tiền đổ vào coin ngày càng nhiều hay sao các bác , đồng XRP này là anh em với STR gần 3 năm trước gây náo loạn diễn đàn, tưởng mấy coin này tèo rồi hóa ra vẫn sống đến h :D
hồi đó volume trên sàn poloniex cao nhất chỉ tầm vài trăm btc , h đã vài chục nghìn mà giá btc tăng gấp 2 3 lần.

:oops: BTC sẽ ra sao đây.
Bác nào cho thông tin tí :( loanh quanh 1k4 mãi

Tiền đổ vào coin ngày càng nhiều hay sao các bác , đồng XRP này là anh em với STR gần 3 năm trước gây náo loạn diễn đàn, tưởng mấy coin này tèo rồi hóa ra vẫn sống đến h :D
hồi đó volume trên sàn poloniex cao nhất chỉ tầm vài trăm btc , h đã vài chục nghìn mà giá btc tăng gấp 2 3 lần.
Nhìn Coin Marketcap mỗi ngày tăng ~500tr$ mà bác ,gần như các coin top 100 xanh đến 4/5

Thực ra cuối cùng thì tiền đổ vào các coin rác cuối cùng sẽ dồn về BTC hết thôi.
Mong BTC tăng mạnh :D (một ngày ko xa,chứ xa quá thì em chớt) :'(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week