Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Nếu vậy thì bác chơi ở sàn nào vậy, hình như btce không có mấy chức năng đó phải không ạ.
Có cả mấy trăm sàn chơi cái đó, người ta chơi từ thời vua Bảo Đại biết đi cơ. Mấy bạn tự tìm hiểu đi.

Em có 1 btc trade đơn thuần như em thì mãi mới kiếm được vài $
Bác có cao kiến gì với tình hình hiện tại ko ạ
Em vẫn đang bid ở 415 với 416$
Chơi phải quyết đoán mới được, gái nó mới thích.
Nếu không muốn mua 422 thì bid 408 chứ bid 415 để làm gì? Bid 408 thì mới có cơ hội kiếm lãi và lướt được nhiều lần. Cơ bản là khó xảy ra lỗ. Đó là triết lý của việc trade bitcoin kiếm tiền
Bid 415 để bán 416 à. Giá mà rơi về 415 thì nó sẽ về 408, nếu không thì nếu nó về 415 thì chỉ có thể lên lại 417 là hết sức và rồi giằng co ở mức giá đó. Tại mức giá đó nếu chờ lên cao mà nó không chịu lên thì sẽ gây hoảng loạn, nao núng mà bán tháo. Cuối cùng thì công cốc, không lỗ cũng sẽ không được gì.
Cách trade của bạn phản ánh tính tình của bạn, mang tính may rủi và cờ bạc hơn. Gái không thích điều này đâu(chẳng bù cho mình, gái cứ bu theo đuổi mãi không hết). Hehe

Coi bộ giá thuận theo xu hướng lên như mình đã xác định rồi. Tuy nhiên tốc độ không lên nhanh như mình nghĩ mà nó chậm hơn 18 tiếng so với dự kiến.

Mốc 422, giá đã lên 434.

Coi bộ giá thuận theo xu hướng lên như mình đã xác định rồi. Tuy nhiên tốc độ không lên nhanh như mình nghĩ mà nó chậm hơn 18 tiếng so với dự kiến.

Mốc 422, giá đã lên 434.
hôm qua mà nghe bác buy ở 420 thì ngon quá. cơ mà lại k dám . nhìn sang ltc đang thấp. 3.31 buy luôn cho máu :D:D:D
nếu tính cùng số tiền mà buy btc giá 420 bán 434 và buy ltc 3.31 bán 3.4 thì lãi cũng tương đương

hôm qua mà nghe bác buy ở 420 thì ngon quá. cơ mà lại k dám . nhìn sang ltc đang thấp. 3.31 buy luôn cho máu :D:D:D
nếu tính cùng số tiền mà buy btc giá 420 bán 434 và buy ltc 3.31 bán 3.4 thì lãi cũng tương đương
Chính cmn xác. Giống nhau cả thôi. Chúc mừng bác

Bác chốt lời rồi là sáng suốt đấy, để lâu giá LTC/BTC nó tự điều chỉnh thì hết cmn lời rồi.

BTC đang có dấu hiệu đảo chiều. Rất dễ rơi về 418 trong chiều nay.

Chơi phải quyết đoán mới được, gái nó mới thích.
Nếu không muốn mua 422 thì bid 408 chứ bid 415 để làm gì? Bid 408 thì mới có cơ hội kiếm lãi và lướt được nhiều lần. Cơ bản là khó xảy ra lỗ. Đó là triết lý của việc trade bitcoin kiếm tiền
Bid 415 để bán 416 à. Giá mà rơi về 415 thì nó sẽ về 408, nếu không thì nếu nó về 415 thì chỉ có thể lên lại 417 là hết sức và rồi giằng co ở mức giá đó. Tại mức giá đó nếu chờ lên cao mà nó không chịu lên thì sẽ gây hoảng loạn, nao núng mà bán tháo. Cuối cùng thì công cốc, không lỗ cũng sẽ không được gì.
Cách trade của bạn phản ánh tính tình của bạn, mang tính may rủi và cờ bạc hơn. Gái không thích điều này đâu(chẳng bù cho mình, gái cứ bu theo đuổi mãi không hết). Hehe
Em mới học mà bác em quyết đoán + thích mạo hiểm cơ bản là bước đầu chưa có kinh nghiệm
Thank bác nhé

thằng btc-e khớp lệnh ức chế quá, rõ ràng mình đặt lệnh bán ở mốc a trước nhiều nguời mà toàn khớp lệnh gần cuối cùng, nhiều lúc đang ở giá tốt nhất đợi khớp lệnh tự nhiên có thằng khác đặt lệnh bán giá thấp hơn, lại phải chờ. Có ai bị tình trạng đó ko vậy:(
pro @candylove

thằng btc-e khớp lệnh ức chế quá, rõ ràng mình đặt lệnh bán ở mốc a trước nhiều nguời mà toàn khớp lệnh gần cuối cùng, nhiều lúc đang ở giá tốt nhất đợi khớp lệnh tự nhiên có thằng khác đặt lệnh bán giá thấp hơn, lại phải chờ. Có ai bị tình trạng đó ko vậy:(

Hehe nó ko chạy bậy đâu bạn. Lý do bạn gặp phải là do chế độ hiển thị trên web của nó bị chậm hơn thực tế tới 2 phút. Cái mà bạn đang nhìn thấy trên màn hình của btc-e.com là kết quả của 2 phút trước lận. Hihi
Bạn nên mở thêm cái này nữa cho nó real time https://bitcoinwisdom.com/markets/btce/btcusd

P/s vẫn bảo lưu quan điểm giá xuống trong vòng 48 tiếng nữa. Nhưng mức A vẫn khó xác định bởi vì biên độ dao động là 428 và 432. Chẳng biết nên chọn là 428 hay 430(trung bình cộng) hay 432 nữa

Thằng nào cứ log vào acc mình ấy, ip nước ngoài. Thế éo nào ấy nhỉ, dùng điện thoại đăng nhập để đổi pass mà nó vẫn log vào được. Sợ quá, huhuhu :(:(:(

tạo acc new trên máy mới rồi chuyển $$$ sang bỏ acc cũ đi là xong mà :oops:

Thằng nào cứ log vào acc mình ấy, ip nước ngoài. Thế éo nào ấy nhỉ, dùng điện thoại đăng nhập để đổi pass mà nó vẫn log vào được. Sợ quá, huhuhu :(:(:(
sang điện thoại rồi change pass đi. Sau đó về pc mà quét keylog đi. Máy bị dính keylog rồi.

Last Price: 433.009 USD
Low: 422.7009 USD
High: 433.4379 USD

Volume: 4043 BTC / 1731377 USD
Server Time: 28.02.16 17:49

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member