Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Hihi nó cứ thế này thì mấy anh Trade tự phong Pro chắc hết dám nói phét nhỉ :oops:
Thấy mấy group với telegram 3 ngày nay người mỹ trầm lặng lắm. Em đang hóng NXT ko biết vào giá nào nhỉ thấy có vẻ em nó sẽ là ngôi sao tầm giữa tháng 6 đến tháng 7, còn 3 bit chưa rút kịp nên tính kế cho nó chửa đẻ thêm chứ cứ thế này thì chết ah.

bitcoin mà xuống 1k rùi sideway típ vài 3 năm thì nhìu a tè lắm đây. Thật là dã mannnnnnn

Happy black friday!

bitrex BTC có 1k8 thôi mà trên coinmarketcap vẫn 2k2, chênh nhau nhiều nhỉ, còn trên remitano vẫn bán đến 61tr/bit là sao ae

bitrex BTC có 1k8 thôi mà trên coinmarketcap vẫn 2k2, chênh nhau nhiều nhỉ, còn trên remitano vẫn bán đến 61tr/bit là sao ae
Thì bên remitano các bố tự giao dịch, tự đặt giá. Ai thấy hợp lý thì mua.

May mà nhát gan xuống tầu từ tối hôm kia. :D:D:D

đã bắt đầu có người chảy máu mũi nhé cụ thể là em

BTC xuống nữa đi để mua 1 ít nào, ngoài santienao và remitano thì ae có biết ai uy tín để mua BTC ko chỉ mình với, 2 sàn nó bán chênh giá với coinmarketcap quá trời

BTC xuống nữa đi để mua 1 ít nào, ngoài santienao và remitano thì ae có biết ai uy tín để mua BTC ko chỉ mình với, 2 sàn nó bán chênh giá với coinmarketcap quá trời
mua bên btc-e đi bạn, rồi chuyển vào ví sau. Ở vn mình giá cao hơn thế giới gần chục củ sợ thật, chắc ra fee quá cao nó mới chênh thế

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,057
Latest member
manchihi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back