Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Do DNS server có vấn đề. Btc-e cũng nằm trên 1 dedicate riêng nên ko check được các site khác cùng server có đang hoạt động không

Do DNS server có vấn đề. Btc-e cũng nằm trên 1 dedicate riêng nên ko check được các site khác cùng server có đang hoạt động không
ra vậy. thế cái trang btc-e.nz là trang gì vậy anh. vào y chang btc-e.com luôn

ra vậy. thế cái trang btc-e.nz là trang gì vậy anh. vào y chang btc-e.com luôn

Cứ quan tâm domain chính là btc-e.com là được, cứ bookmark vào để khỏi login nhầm.
Mình chưa vào nhưng có thể nghi nó là một dạng của hình thức Phishing .
Trên thực tế thì có như các website giả mạo đăng nhập facebook, đăng nhập perfectmoney hay đơn giản nhất là mmo4me.net và mmo4me.com là 1 ví dụ

Cứ quan tâm domain chính là btc-e.com là được, cứ bookmark vào để khỏi login nhầm.
Trên thực tế thì có như các website giả mạo đăng nhập facebook, đăng nhập perfectmoney hay đơn giản nhất là mmo4me.net và mmo4me.com là 1 ví dụ
thank a nhiều nhé. lên gg tìm thì thấy bảo trang này dành cho người nga. an toàn thì cứ bookmark cho chắc.

BTCe thông báo bảo trì cách đây mấy ngày rồi mà.

Sáng bác ôm giá mấy, giờ nó lên vèo vèo rồi kìa. Khá đậm luôn :D

chúc mừng 2 pro nhé, liều ăn nhiều. bác chao còn ôm RP nhiều thế, hơn 500k luôn, bác ôm bom lâu thế ko sợ nổ à @@

MTV chưa die được đâu bác ơi
Đợt này bác đọc tin tức thì sẽ thấy có khả quan chút ít đó, có thời gian mà lướt bên đó cũng hay, tiếc là bên đó sóng ko manh lắm và mình cũng ko có nhiều thời gian lướt

Last edited:
Vốn ít ăn có tí tẹo bác à. Nên đang tiếc hùi hụi vì hôm qua lỡ bán non đây :oops:

Giờ lên 0.00134 rồi nghĩ cũng tiếc
Nhưng thôi ko tham được bác nhỉ
Chờ nó xuống lại hốt chút ít kiếm xèng cafe và quà cho phụ nữ 8-3

Giờ lên 0.00134 rồi nghĩ cũng tiếc
Nhưng thôi ko tham được bác nhỉ
Chờ nó xuống lại hốt chút ít kiếm xèng cafe và quà cho phụ nữ 8-3

Chênh 10 đơn vị là ok rồi, m ôm lúc 125 nên giờ mới dám tung, ham quá như lúc sáng nó tuột một phát cái hoảng hồn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week