Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

nó ko vào được 1 tháng mà ko có thông báo, xác định là đi nhảy cầu .
2 ngày là xác định rồi chứ gì mà 1 tháng. Sau 24h mà không on lại thì dù có sống lại cũng sẽ xảy ra hoạt động rút coin/tiền hàng loạt. Mà tớ nghĩ nó cũng mang 1 phần tài sản khách chạy vòng quanh sàn khác kiếm lời rồi, tiền đâu mà trả.
Kiểu như ngân hàng dính tin đồn phá sản, bị dân đi rút tiết kiệm hàng loạt thì sập cmn luôn.

RIP.

Thấy mấy sàn lớn bị hack sau vẫn thấy hoạt động lại mà.
Nhưng ko biết sẽ xử lý như thế nào thôi?

Bản thân BTC-E trong quá khứ cũng từng bị hack nhưng sau vẫn hoạt động lại. Nhưng lúc đó chưa tham gia không biết cụ thể thế nào!

Thấy mấy sàn lớn bị hack sau vẫn thấy hoạt động lại mà.
Nhưng ko biết sẽ xử lý như thế nào thôi?

Bản thân BTC-E trong quá khứ cũng từng bị hack nhưng sau vẫn hoạt động lại. Nhưng lúc đó chưa tham gia không biết cụ thể thế nào!

Mong là thế. Nếu mà đúng thật bị hack và giá trị bị mất nó có thể bù lại được thì nó sẽ tiếp tục. Còn nếu nó thấy nó ăn đủ rồi nó chuồn hoặc giá trị hack quá lớn thì bó tay.

BTC-E trong quá khứ bị hack rùi hả :D

chủ sàn chắc ôm tiền chạy cmnr lập web khác đợi cơ hội làm tiếp ! đâu phải dễ hack bọn này đâu rút 1 lượng bit lớn ko thể nào mà chủ sàn nó ko hay được !

với thanh khoản trung bình 5000 btc/1 ngày ở vùng giá trị 2500$ thì 1 ngày có khoảng 12,5 triệu USD chuyển dịch chíu chíu , nó nhẹ nhàng chém 0,4% phí mua- bán thì cũng ung dung đút túi 50.000 $ mỗi ngày từ riêng BTC rùi á ^^

do đó doanh thu lợi nhuận của chủ sàn btc-e 1 ngày không dưới 100.000$ từ các mảng khác nữa

1 tháng không làm gì thì chủ sàn btc-e cũng có tới không dưới 30x100.000 = 3 triệu USD đút túi rùi đấy các cụ ^^

với thanh khoản trung bình 5000 btc/1 ngày ở vùng giá trị 2500$ thì 1 ngày có khoảng 12,5 triệu USD chuyển dịch chíu chíu , nó nhẹ nhàng chém 0,4% phí mua- bán thì cũng ung dung đút túi 50.000 $ mỗi ngày từ riêng BTC rùi á ^^

do đó doanh thu lợi nhuận của chủ sàn btc-e 1 ngày không dưới 100.000$ từ các mảng khác nữa

1 tháng không làm gì thì chủ sàn btc-e cũng có tới không dưới 30x100.000 = 3 triệu USD đút túi rùi đấy các cụ ^^
Đấy là doanh thu cụ ạ, lợi nhuận lại là 1 con số khác,

Mình ko biết 2012 bị bao nhiêu nhưng 2012 mà bị 44k thì không thể trong 2 năm mà trữ lạnh được 66k BTC
Vì ví tung 66k BTC là ví được trữ lạnh từ 2014 đến giờ (Cứ theo giao dịch chia tách đến cái ví gốc sẽ thấy ví đó trữ lạnh từ 2014 chứ ko phải mới đây!)

Hi vọng vấn đề không quá lớn và sẽ open trở lại thiệt hại 50% cũng được :(

Nó mà scam vụ này thì ko biết mod nào xử nhỉ :p

Cầu trời phù hộ, tính tháng 8 bán hết coin mua nhà cho vợ cho con, giờ thế này từ hôm qua đến hôm nay chả ăn chả ngủ được tí nào. Mệt mỏi vcl

Cầu trời phù hộ, tính tháng 8 bán hết coin mua nhà cho vợ cho con, giờ thế này từ hôm qua đến hôm nay chả ăn chả ngủ được tí nào. Mệt mỏi vcl
Bác để ở đó bao nhiêu mà mua nhà luôn thế bác. 50k?

bác giửi bao nhiêu trong đây thế, thấy hôm qua đến giờ bác post trong này nhiều nhất

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week