Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

hì trở lại k biết có trả tiền k ạ ?
Không trả thì mở lại cho vui thôi bác, ai chơi vố nó nữa. Có mở thì có trả còn không trả thì sẽ lặn luôn. Nhưng theo thông tin hiện tại thì khả năng mở lại là cao. Chắc nó tính sơ múi vụ chia tách BitcoinCash, giống vụ ETH thôi. Cầu cho em nói đúng đi các bác.

Không trả thì mở lại cho vui thôi bác, ai chơi vố nó nữa. Có mở thì có trả còn không trả thì sẽ lặn luôn. Nhưng theo thông tin hiện tại thì khả năng mở lại là cao. Chắc nó tính sơ múi vụ chia tách BitcoinCash, giống vụ ETH thôi. Cầu cho em nói đúng đi các bác.
chuẩn rùi hì :D bác chỉ nói sai mỗi chỗ là nó mở lại cho with có giới hạn cảm thấy rút nhiều quá thì nghỉ k rút nữa :)))

Trước thằng bitfinex bị hack mà nó cũng sống lại được , trong vòng 1 tháng khôi phục toàn bộ, rút thoải mái.

Dù sao cũng có tia hy vọng dù là nhỏ nhoi

các bác cho em hỏi là coinbase không sign mesage được à các bác. ấn hoài chả ra cái gì. tiện thể nữa bitcoin core thì em còn chưa syn xong thì giờ cho hết về electrum để trú bão được không các bác.

cụ bittrex chậm như rùa bò :D

Rùa đâu mà bò :|, nó cho nạp = BTC mà, thấy lên nhanh phết, khớp lệnh cũng nhanh, trước mình có hỏi mấy anh em nên đầu tư đồng nào, do mình ôm LTC nhiều quá mà nó cứ ì ạch, mấy anh em nói chơi thằng ANT, sau đấy thì bị nó sml, :|, thằng này còn tởm hơn LTC

Đang ôm một ít EMC2 đây, pump được lúc rồi cứ vật vờ như vậy, ôm lúc nó ở gần 25, giớ nó ngoắc ngẻo ở 21, 22, không biết như thế nào
set giá 6k đi, mình set 10k :oops:

Ps: lều báo vn lên đây săn tin nhanh thật, vụ kia lên báo lên phường hết r...

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back