Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Xong - BCH phá vùng kháng cự - lại có 1 đáy mới

ukm men, mà bittrex phát btg mà chưa thấy xả lũ nhỉ
đúng là bch đang đi xuông. Từ chiều mình đã đinh ninh rồi nhưng các bác ai đã vào thì hãy vững tin nhé nó đang ở trong giai đoạn thai nghén. Còn ai muốn tham gia hãy đặt giá ở 10xx xem. Vùng hỗ trợ mạnh của BCH là 1k - 8k Khi nào BCH thủng 800 thì nó xác nhận tiêu đời. À mình xin nhắc lại BCH không phải là altcoin thông thường mà nó là Bitcoin thế hệ mới. Qua năm sau có lẽ sẽ không còn có thể mua BCH ở giá <1k hay 1kxx nữa

đúng là bch đang đi xuông. Từ chiều mình đã đinh ninh rồi nhưng các bác ai đã vào thì hãy vững tin nhé nó đang ở trong giai đoạn thai nghén. Còn ai muốn tham gia hãy đặt giá ở 10xx xem. Vùng hỗ trợ mạnh của BCH là 1k - 8k Khi nào BCH thủng 800 thì nó xác nhận tiêu đời. À mình xin nhắc lại BCH không phải là altcoin thông thường mà nó là Bitcoin thế hệ mới. Qua năm sau có lẽ sẽ không còn có thể mua BCH ở giá <1k hay 1kxx nữa
đến 80% là 2018 khó mua < 1k

BTC hồi nhanh quá

Important bitcoin price will crash again because bitfinex exchange having issues may be it is hacked or funds are used in illegal manner at time of notification price is $8300 thank you .
vừa hóng dc

tự tin lên

Tiếp theo BTG nào

2018 sẽ bùng cháy

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week