Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

thật không thể tin nổi luôn bân hồi 5k9 tiếc đứt ruột:(
Sao bán sớm quá vại, hức

Chuẩn bị lên thuyền thôi ae ơi, BCH, BTG, ZEC

BTG bad news , scam đầy ra mà nó đảy cái một :D

Giờ mình đang ôm USDT, coi như thành quả một năm nay trade cũng lời rồi, không tham lam.

Giờ chỉ chờ BTC nó điều chỉnh nữa thôi. Còn không thì bán ra ăn tết :p

Cho mình hỏi tý
USDt nên lưu vào ví riêng để lúc cần thì chuyển qua giao dịch hay là để trên sàn luôn :D

Như chúng ta đã biết, đã có Bitcoin Cash (BCH), Bitcoin Gold (BTG) và mới đây là Bitcoin Diamon (BCD) đã ra đời sau 3 lần Fork. Tuy nhiên đó chưa phải là cái kết, mà trong tháng 12 và tháng 1/2018 tới, Bitcoin còn trải qua 3 lần Fork nữa.

- 17/12/2017: Super Bitcoin (mã SBTC) sẽ ra đời
- 02/01/2018 : Bitcoin Cash Plus (Mã BCP) sẽ ra đời
- 28/01/2018: 0 B2X Được cộng đồng chấp nhận (mã B2X) sẽ ra đời

Tất cả thông tin trên đều là dự kiến, chúng ta cùng đợi nhé. và tỉ lệ tặng thưởng cũng chưa rõ ràng có thể là 1:1, nên anh em canh thời gian để trữ Bitcoin,

Nếu anh em nào đã lỡ BCH, BCD, hay BCG thì chú ý nhé để nhận được các Forked Coin này.

Như chúng ta đã biết, đã có Bitcoin Cash (BCH), Bitcoin Gold (BTG) và mới đây là Bitcoin Diamon (BCD) đã ra đời sau 3 lần Fork. Tuy nhiên đó chưa phải là cái kết, mà trong tháng 12 và tháng 1/2018 tới, Bitcoin còn trải qua 3 lần Fork nữa.

Tất cả thông tin trên đều là dự kiến, chúng ta cùng đợi nhé. và tỉ lệ tặng thưởng cũng chưa rõ ràng có thể là 1:1, nên anh em canh thời gian để trữ Bitcoin,

Nếu anh em nào đã lỡ BCH, BCD, hay BCG thì chú ý nhé để nhận được các Forked Coin này.
cái này để sàn nào mới nhận đc vậy bác

Sau mấy Fork này sẽ đến Fork BCH:
Đang chờ đợi ở câu nói này: "Working together, we will make Bitcoin Cash the best money the world has ever seen."

Nên lên thuyền bch chưa các bác?

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week