Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

RADS lên và xuống như 1 cơn gió, đang đọng ở mấy coin khác ko lướt được :oops:

Ôm RADS đi bác, nó đang đc các tay to bơm từ hôm qua tới giờ đó, từ giờ đến sáng mai nó còn lên nữa, SELL BUY đang khớp liên tục kìa. Em thì êm rồi, giờ rút thôi, dự là nghỉ vài ngày tiêu tiền đã. Chơi cái này đúng như đánh bạc, hôm nay nó rớt xuống 167xxx mà em đã chuẩn bị dây treo cổ rồi :eek::eek::eek:

Ôm RADS đi bác, nó đang đc các tay to bơm từ hôm qua tới giờ đó, từ giờ đến sáng mai nó còn lên nữa, SELL BUY đang khớp liên tục kìa. Em thì êm rồi, giờ rút thôi, dự là nghỉ vài ngày tiêu tiền đã. Chơi cái này đúng như đánh bạc, hôm nay nó rớt xuống 167xxx mà em đã chuẩn bị dây treo cổ rồi :eek::eek::eek:
Tym chưa đủ to để đu vô giờ này, hóng nó về lại 17-18xxx mới dám ôm :D

Có nên liều phát nữa không các thím :eek::eek::eek:

Không phải, 7 hột là em đập vào thằng RADS và ngâm từ hôm qua tới giờ đó. Hôm qua em bảo các bác đừng nhảy vào mà, nay em xả hàng
vậy đang lãi 2 hột 1 ngày ah, vậy cũng quá sức rồi, mình thì cứ ngày mất ít, ......nhưng nhìn rads có 2 đỉnh như vậy cũng hài thật, đúng kiểu đánh bạc chứ chắc tự nhiên nó hok ra cái chart vậy đâu,
có vẻ bác rất may mắn vì thằng rads có gì đó nội bộ quá :D:D:D, cơ mà e ở sài gòn ra VT thì có đc hưởng lộc hk bác :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week