Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Các thím cứ bình tĩnh đi, đang ôm coin nào thì cứ ôm đi đứng bán lỗ, và thậm chí còn ôm nhiều hơn nữa đi. Vì giá BTC đang có biến động tăng chút xíu nên tụi nó bán coin khác để lấy bitcoin thôi.
Hôm nay hoặc mai bitcoin lại về mốc 413~415 là lại coin khác lại tăng thôi. Quy luật là thế.
mà hy vọng ảnh hưởng lên mã của mình nữa chứ bác,..chứ nó lên lại mà lên đây đâu cũng ăn hành o_Oo_O

Bây giờ thời điểm tốt nhất để ôm đó mấy bác, giá các coin đều xuống mức thấp nhất:p

P/S: Em hết vốn để ôm cmnr :oops:

Hôm qua và hôm nay ảm đạm quá, có khi lãi cả mớ rồi mà ko chốt giờ lại lỗ. Xui ghê

eth lên cũng mạnh mà xuống giá cũng nhanh nhỉ(2days), ae bắt đáy chắc ăn đậm nhưng ko biết còn cái đáy nào nữa ko?:eek: .rbr bên bittrex hiện cũng ngon lành v~, ai lụm lúc 60-70sat để dành h có phải x3, x4 rồi ko (nhắc lại vẫn còn nhức nách). sắp tới chắc vài coin âm ỉ khác lên ngôi.

con ĐIẾM coin lên 7 luôn rồi mới vãi. Còn thằng QORA thì toàn chơi biến động về đêm, ai cũng đi ngủ thì đỡ bằng răng :(

eth lên cũng mạnh mà xuống giá cũng nhanh nhỉ(2days), ae bắt đáy chắc ăn đậm nhưng ko biết còn cái đáy nào nữa ko?:eek: .rbr bên bittrex hiện cũng ngon lành v~, ai lụm lúc 60-70sat để dành h có phải x3, x4 rồi ko (nhắc lại vẫn còn nhức nách). sắp tới chắc vài coin âm ỉ khác lên ngôi.
toàn mấy kiểu biến động bất ngờ thôi, ai mà ăn trọn đc x4 như kiểu nhìn chart đc bác

tiếc coin BURST quá, ngắm từ đêm hqua chưa vào, nãy bật máy lên thấy 74 định vào thì lại bảo từ từ lướt các coin từ trên xuống dưới xem thế nào phát đã, đến e nó thì tăng miẹ nó lên 90 rồi, ko kịp nhảy vào, đau vl

Có ai dep vào sàn polo mà gần 1 ngày rồi k có confirm nào k vậy? Mình dep mà nó k 0 confirm gần 24h rồi :(

Lần sau rút kinh nghiệm chờ btc tăng giá thì ôm altcoin, ăn thì chắc hơi đậm :D

Nghĩ đơn giản thế thì ai cũng giàu rồi bạn ạ. Ví dụ ngày mai Bitcoin lại tiếp tục lên nữa thì mình đảm bảo con đường ra bờ đê của bạn ngắn hơn bao giờ hết. Nên nhớ chiều tăng bao giờ cũng chậm hơn chiều giảm. Một khi nhà đầu tư đã bán tháo coin để mua Bitcoin thì cơ hội để họ mua lại coin đó khi Bitcoin down xuống còn phụ thuộc nhiều yếu tố.

Bắt đc 313 AUR giá 0.06 BTC :D: Đúng kiểu double your money luôn :D:D
Thằng này tuyên bố sống lại cách đây 2 tuần trước

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week