Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

các bác có ai bật mí cho e bít yếu tố nào làm cái mã nhìn như chết mà tự nhiên giật lên không vậy,...còn các mã đang vol cao tự nhiên mua xong nó cứ lình xình rồi đào mồ,.....chả hiểu nổi,.....không lẽ cứ bài ca này mãi :(:(:(

Đang cầm những mã nào nói đi mình chỉ cho mã nào cần cắt, ôm càng sâu càng chết thôi mà. Như hôm qua mình cắt eth 256 buy lại 248 giờ nó lên lại rồi, cũng ko thể ôm mãi đc :v dgb cũng cắt rồi :(Bực mình là eth dự nó về 240 nhưng ko thức đêm để canh đc :(

Đang cầm những mã nào nói đi mình chỉ cho mã nào cần cắt, ôm càng sâu càng chết thôi mà. Như hôm qua mình cắt eth 256 buy lại 248 giờ nó lên lại rồi, cũng ko thể ôm mãi đc :v dgb cũng cắt rồi :(Bực mình là eth dự nó về 240 nhưng ko thức đêm để canh đc :(
fct exp dgb eth vrc doge đó bác,....ôm tầm giá lỗ h là 10% :(:(, mà thấy nó lình xình, btc thì đang lên,...hk bít mà lần luôn

fct exp dgb eth vrc doge đó bác,....ôm tầm giá lỗ h là 10% :(:(, mà thấy nó lình xình, btc thì đang lên,...hk bít mà lần luôn
Tạm thời cắt dgb trước, doge có thể ôm lâu nếu mua ở 51, eth đang lên ok chờ chốt hoặc hồi vốn thì cắt
3 thằng còn lại bác chờ thêm đc :D vì mình cũng đang ôm =))

Tạm thời cắt dgb trước, doge có thể ôm lâu nếu mua ở 51, eth đang lên ok chờ chốt hoặc hồi vốn thì cắt
3 thằng còn lại bác chờ thêm đc :D vì mình cũng đang ôm =))
thanks bác, doge mua ở 53, thằng này nó cứ lình xình

Hehe chơi 1 hồi, tốn 1 mớ bạc rồi sẽ rút được kinh nghiệm.

Hehe chơi 1 hồi, tốn 1 mớ bạc rồi sẽ rút được kinh nghiệm.
các cứ nói chứ hay tại kinh @nguyệt e dài quá, rút mãi mà không hết,..ngày một rối,....lúc chơi mã vol nhỏ hay thì hay chết ỉu, h sang ôm mã vol lớn thì đứng hình,...cứ ngày đào mồ thêm vài tất,.....nói chứ chơi các bác có bùa ngãi gì hok cho e theo với,...sao cứ bảo x2 x3 nghe thốn ghê, mình thì toàn ôm bom :D:D

Làm gì có đâu, có mấy thánh x2 x3 gì đó chắc là vào lệnh 0.1 lâu lâu ăn đc phát, còn mấy bác tay to trong này toàn ăn non 10% là chốt hết rồi =))
ah mà bác có bao h bị nhầm tiền không, hồi lâu có lần lướt sóng chết trên đỉnh hết 20%, bùn quá tắt máy đi ngủ, sáng log vào thấy tiền quay lại không thiếu sat nào :D:D,...hay là nó dụ dỗ e :p:p:p

Móa mua LTBC giá 46 tính vọc thằng pump bán 83 để đập vào mặt nó cho nó về 50 mua lại. Ai ngờ nó mạnh quá lên thẳng 110. Kiểu này nó lên tới 200 cho mà coi. Làm mình chỉ ăn được 80% profit phí vãi.

Làm gì có đâu, có mấy thánh x2 x3 gì đó chắc là vào lệnh 0.1 lâu lâu ăn đc phát, còn mấy bác tay to trong này toàn ăn non 10% là chốt hết rồi =))
:confused: 5% là mình chốt rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week